Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Na ndio maana mkuu wa Kaya hajaenda kamtuma waziri wakati yeye huwa anaenda sana misibani
Kwani mkuu wa kaya ni mcba huu tu ambao hajahudhuria?? Mi nafikir hatuna 7b ya kuhusisha kutokuhudhuria kwake na utumbuaji jipu wa kabwe kwa vle atujui alijua na 7b gan iliyomzuia kuhudhuria.. But pia mi kumlaum makonda kwa kuhudhuria mcbani c harusini, nahic hatumtendei haki hata kdg... Kama jweli cc ni waungwana na tunafikiria vzuri bla ya kua na chembe ya biasness tunatakiwa tumpongeze makonda kwa kuonyesha ustaarab
 
Huku mtaani kwetu ukiiba kuku tu wanakutia moto uku majirani wanashangiliaa na familia yako ikiwa inatizama
 
sijaongelea issue ya marehemu alikuwaje...however he was...yule ana familia yake ambayo wote wanamthamini kama mzazi na ndugu yao...however he was

Msibani ni sehemu familia inapata fursa ya kumwomboleza ndugu yao

Sasa limtu linajibeba tu linaenda kama vile pale pia ni shughuli ya serikali...Upuuzi na kutotumia common sense
tushawazoea wazee wa kucriticise kila kitu
 
ndio madhala kufikiri mabadiliko huletwa na ufundi wa kuzungusha mikono, wewe ni janga la taifa pendwa Tanzania
ndio madhala kufikiri mabadiliko huletwa na ufundi wa kuzungusha mikono, wewe ni janga la taifa pendwa Tanzania

Ndiyo yaleyale ninayo yasema kila siku kwa Vijana wa Lumumba kuwa ni ZERO BRAIN, wewe msambaa rudi darasani japo ulifauli Std.7 na HUJUI KUSOMA,KUANDIKA WALA KUHESABU.Angalia hapo juu umeandika UTUMBO GANI SASA?
Shida yenu ni ILEILE,MBELEMBELE KWA MBELE hivyo hakuna hata MOJA JIPYA.

Tunapo jadili masuala ya msingi kwa watu wenye ulemavu wa AKILI ni bora mkakaa KIMYA.
 
Kwa kumchunia Makonda ndio baba yake atafufuka?
Nikwel hatofufuka ila ni kuonyesha kua una hasira kwa aliyofanya hata ungrkua we ungefanya ivo kwa hasira kwakua imemtokea usie mjua ndo watanzania tulivyo sikushangai we sema ivo yatakukuta siku
 
Yaani watanzania tunashindwa kutofautisha masuala ya kikazi na masuala ya private au kifamilia. Ndio maana Mh Raisi alisema usifanye utakapo teuliwa,, maana hujui utakapo tumbuliwa. Makonda alifanya majukumu yake,. Hata hao viongozi wakubwa wanalumbana kila siku lakini mmoja wao akiugua hao waupinzani wanaenda kumpa pole..
 
Anajua fika kwenda kwake pale anawaongezea wafiwa maumivu

Kiherehere cha nini kujipeleka...si angeenda mkuu wa wilaya

Huu ni ukosefu wa Ubinadamu

Lile lilikuwa suala la kifamilia....Alitakiwa tu kutumia common sense
Common sense is not common
 
Hii picha ilipigwa wakati makonda hajapewa mkono!

angalia na body language ya walio jirani naye. ni wazi kabisa alichuniwa. hii tabia ya kuenda kwenye misiba bila kualikwa ni ya Enzi za ujima. ikome.
 
Hongera Sana Makonda..... Huyo dada alitaka umsifie baba yake wakati ni mwizi aliyekubuhu..


Namshauri amuombee baba yake mungu ampunguzie adhabu kwa Ufisadi aliotufanyia kuliko kuliko kumnunia Makonda!..


Heri Karipio La Rafiki Kuliko Busu La Mnafiki.

Hongera Makonda
 
angalia na body language ya walio jirani naye. ni wazi kabisa alichuniwa. hii tabia ya kuenda kwenye misiba bila kualikwa ni ya Enzi za ujima. ikome.
hahaha kwahiyo alizamia msiba hahahaha this is serious
 
Common sense ilikuwa ni kwa yeye kutoenda pale.angemuacha Hapi aende tu

..viongozi wanatumia misiba kufanya siasa.

..kama mtu alikuwa hana mahusiano na kabwe nje ya kazi then huyo hana ulazima wa kuhudhuria msiba.
 
Back
Top Bottom