Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Ni ujinga tu wa huyu makonda

Anajua fika kwenda kwake pale anawaongezea wafiwa maumivu

Kiherehere cha nini kujipeleka...si angeenda mkuu wa wilaya

Huu ni ukosefu wa Ubinadamu

Lile lilikuwa suala la kifamilia....Alitakiwa tu kutumia common sense

Masuala ya kiofisi watu wanayachukulia personal, sasa walitaka ndugu yao asichukuliwe hatua za kinidhamu pindi anapokosea kazini? Kuna watu wanagapi wameumizwa kwa sababu ya mapungufu aliyoyafanya marehemu? Yatupasa tufike mahali tutofautishe mambo ya kikazi na mambo ya kibanfsi. Kujenga uswahiba kwenye mambo ya kazi ndiko kunakoliumiza taifa sasa hivi.
 
Kweli asingeenda...na amekuta wastaharabu...ingekuwa familia nyingine huo ulikuwa wakati wa kumfanya nae ajisikie vibaya...si angetuma mwakilishi???
 
Yu

yule kiongozi wa kitaifa lazima aende kama mwenyeji wa viongozi wengine hawezi kuacha kwenda wakati mawaziri wanakuja nani angewapokea.
Unajua mkuu hatukatai yule ndio mwenye mji lakini "kiubinadamu" unaliona liko sawa? Tuache unafiki, na utakuta hapo alisema marehemu alikuwa mwema na mchapa kazi wakati walitamka ni jipu.
 
Na mimi nina wasiwasi na uelewa wako kwani mhariri ndiye kamchunia Makonda au mhariri kaichora picha, we vipi.
hata ungelikuwa ndo muhusika kwa nachokimaanisha hiyo taarifa inastahili kukaa on front page? mbona kuna issues tena seriously za kitaifa na kimataifa? ok huyo binti kakataa mkono babake karudi? muandishi analenga nini juu ya taarifa hii katika jamii? think critically before u reply, or are you just learning how to quote?
 
Watu wengi humu hawajaelewa,haikuwa busara kwa Makonda kwenda msibani!Tulioona hili tulishauri mapema atume mwakilishi!
Hakuna anayesema Makonda alikosea kuweka wazi ufisadi wa Kabwe,alifanya kitu cha kizalendo!
Suala hapa ni yeye kutokea msibani wakati wafiwa bado wana majonzi,huzuni na mfadhaiko na judgement yao kiakili bado haijakaa sawa!Huu mfadhaiko wa kiakili hutofautiana kati ya mtu na mtu,ni bahati tu kuwa mfadhaiko wa huyo binti ulimtuma kukataa kumpa mkono makonda!Kuna mwingine angeweza hata kumjeruhi pengine zaidi ya hapo!Suala linalohusu msiba linahitaji muda ili akili za walioondokewa na mpendwa wao zirudi kwenye hali ya kawaida!
Nina uhakika huyo dada akikutana na Makonda mwaka mmoja baadae kwenye event nyingine basi watasalimiana vizuri!Ule mfadhaiko utakuwa umeisha na atakuwa na fresh mind ya kufanya judgement sahihi!
Makonda alitakiwa alitambue hili kabla,ni natural feelings of human kind iliyomdrive huyo dada kufanya alichokifanya!kama Makonda angepata kitu kinaitwa ''flash forward'',nina uhakika asingehudhuria ule msiba,he just didnt see it coming!
 
Sioni cha kujadili hapa sioni kosa la makonda kisheria yeye ni mtendaji tu je marehemu alisingiziwa? Jamani watanzania tusipende kujadili saanaa habari nyepesi kama hii kutopewa mkono mbona kawaida tu mitaani majirani tu hawasalimiani ndugu hawazikani sioni habari hapo waandishi hawa jamani
 
Mi nadhani video ndo ingeweza onyesha mchuno, hio picha ya gazeti haithibitshi amechuniwaje.
Tuonyeshe sekunde ya 40 na kuendelea baada ya kumpa mkono ilikuaje.
 
Masuala ya kiofisi watu wanayachukulia personal, sasa walitaka ndugu yao asichukuliwe hatua za kinidhamu pindi anapokosea kazini? Kuna watu wanagapi wameumizwa kwa sababu ya mapungufu aliyoyafanya marehemu? Yatupasa tufike mahali tutofautishe mambo ya kikazi na mambo ya kibanfsi. Kujenga uswahiba kwenye mambo ya kazi ndiko kunakoliumiza taifa sasa hivi.

Thats the only daughter wa mzee Kabwe , na mnajuwa watoto wa kike wako emotional put yourself in her shoes .......,umeona wale wa kiume wamevumilia au wamemuachia Mungu ....lakini for daughters Noo dont expect that ...wameumbwa kuonyesha hisia zao ....na kama asingefanya hivyo ingeendelea kumhaunt maisha yake yote ...daughter are meant to do anything for their dadies ......SO MIMI NAONA ALICHOFANYA HUYU BINTI KAMA KIMEMPA AMANI NAUNGA MKONO ...
MKUMBUKE kwa mtoto wa kiume ...anaweza akakuchekea LAKINI AKAJA KUKUFANYIZIA KITU MBELE YA SAFARI KIKUBWA KULIKO HUYO WA KIKE ALIYOKUONYESHA LIVE NA MARA NYINGINE HATA KWA MACHOZI
 
Back
Top Bottom