Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

kwani m

kwani makonda haruhusiwi kuaga yeye na ulitaka afanyeje kama wewe ukigundua mtu ana fanya wizi umuache au ulitaka iweje embu fafanua


Kwa hivo mathalan wewe kijana wa mtaani kwako akikiuibia (hata kama kwa kusingiziwa) kisha ukaamua ukamchoma moto na ndugu zake wakiona (huku wakiamini umemwonea) utaenda kuhani msibani?Watakupokea kweli?
 
Kuna haja ya kujifunza kuhandle changamoto za kiofisi bila kuzihusisha na shughuli zetu za kijamii, inabidi mioyo yetu tuibadilishe na kama mtu amekutumbua ofisini kwa tuhuma ambazo unapata haina maana kwamba basi katika maisha yetu ya kijamii anakuchukia. (ila kwetu ndo inamaanisha hivyo kutokana na mitazamo ya walio wengi kwamba ukikosea au kutuhumiwa alafu ukatumbuliwa tayari hata kusalimiana hakuna)
Kuna haja ya kujifunza kuhandle changamoto za kiofisi bila kuzihusisha na shughuli zetu za kijamii, inabidi mioyo yetu tuibadilishe na kama mtu amekutumbua ofisini kwa tuhuma ambazo unapata haina maana kwamba basi katika maisha yetu ya kijamii anakuchukia. (ila kwetu ndo inamaanisha hivyo kutokana na mitazamo ya walio wengi kwamba ukikosea au kutuhumiwa alafu ukatumbuliwa tayari hata kusalimiana hakuna)
Kuna haja ya kujifunza kuhandle changamoto za kiofisi bila kuzihusisha na shughuli zetu za kijamii, inabidi mioyo yetu tuibadilishe na kama mtu amekutumbua ofisini kwa tuhuma ambazo unapata haina maana kwamba basi katika maisha yetu ya kijamii anakuchukia. (ila kwetu ndo inamaanisha hivyo kutokana na mitazamo ya walio wengi kwamba ukikosea au kutuhumiwa alafu ukatumbuliwa tayari hata kusalimiana hakuna)
Ni kweli kabisa Watanzania wengi ni wanafiki sana. Utasikia ho serikali inawaacha mafisadi wakipeta haya serikali ikichukua hatua ho hatua hizi sio nzuri. Sisi kila kitu ni kulalama tu. So many idiots in Tanzania
 
Binti wa aliyekuwa mkurugenzi wa jijj la dar es salaam marehemu Kabwe amchunia RC Makonda.

Hata mim siyo kumchunia bali hata kwetu asingekanyaga. Naweza sema hata kama Kabwe alikuwa anaumwa but kifo chake kimesababishwa/kimeharakishwa na changamoto za kibinadamu alizozipata baada ya Makonda kusababisha atumbuliwe.

RIP KABWE.
Namuunga mkono huyo binti Kabwe. RIP WILSON KABWE.
 
Kwa hivo mathalan wewe kijana wa mtaani kwako akikiuibia (hata kama kwa kusingiziwa) kisha ukaamua ukamchoma moto na ndugu zake wakiona (huku wakiamini umemwonea) utaenda kuhani msibani?Watakupokea kweli?
Mfano hauendani kabisa na topic
 
kwahio kumbe kumfichua fisadi ni chuki daaah sasa tukiwaacha jee itakuwajee mmmh
Kama ni fisadi mbona mnaenda kushiriki kwenye mazishi.Acheni unafki.Ona sasa mnaumbuka mchana kweupe.
 
Huwez jua, na hakuna ajuaye atakavyo kufa.

Na huwez jua pia kama kuna maishu kapiga na watu na wanaona akibaki hai atawasema hadharani. So wafanyeje? Huwez jua kabisa. Huwez jua maradhi ya mwenzio

Mtaani tunaambiana uongo mpaka tuna nuniana na kufanyiana mabaya. Mara ooh, umerogwa na huyu au yule. Mara nyingi tunakuwa hatuna habari za kutosha kufanya maamuzi. Tunafanya maamuzi makubwa bila kuwa na taarifa sahihi au za kutosha

Sa, dada hapo anaweza fikiria Makonda ndo kasababisha kumbe ndo yale yale. Unaweza kuta ni little information or wrong information
 
KILA KUKICHA MAMBO MENGI MAPYA YANATOKEA AISEE HAYA TUONE TU MWISHO WA SAFARI ZETU ZITAKUWAJE
 
kwani marehemu aliwahi kufanya ubinadamu? nikumbushe...alikosea angejiunga CHADEMA mgemsafisha fasta.
Dhambi nyingine kubwa ni UNAFIKI NA KUTUMIKA VIBAYA.
Kijana wa Lumumba buku7, isikufanya kuumkasirisha Muumba wako kwa unafiki.
 
Watu wazima na wenye mambo mengi masuala yao huwez kujua yote, hata wana familia kujua kila kitu ni ngumu karibia na kutowezekana

Tuache watu wafanye kazi zao. Makonda anatakiwa afanye kazi zake kwa haki

Awamu hii pamoja na mambo Mengine wanataka wapambane na ufisadi

Akina Makonda na wenzao wanatakiwa wajue kuna watu tena wengi hawapendi hilo. Wanataka tuendelee kuishi kama ndezi kila mtu na maujanja janja ya porini mradi anapata hela

Lakini mwisho wa siku si wao na si sisi ambao tutanusurika
 
Dhambi nyingine kubwa ni UNAFIKI NA KUTUMIKA VIBAYA.
Kijana wa Lumumba buku7, isikufanya kuumkasirisha Muumba wako kwa unafiki.
kwa hiyo Mungu atakasirika kwa mimi kukemea wezi wa wanyonge
 
bado mahakama ya mafisadi ikianza atafunguliwa mashitaka na familia itafilisiwa haiwezekani familia yako ikaishi kama ipo peponi kwa mali za wizi tena kudhulumu wanyonge.
Ni muda mrefu sana nimefanya utafiti dhidi ya Vijana wa Lumumba a.k.a buku 7 na kuugundua kuwa mna uwezo mdogo wa kifikra na hasa ktk kuchangua mambo mbalimbali ya KISIASA,KIUCHUMI,KIUTAMADUNI NA KIJAMII.
Pia nimegundua huenda ni PIGO hili toka kwa Mungu kuwafanya muwe "ZERO BRAIN", dhidi ya dhambi na Laana toka kwa Watz.
 
bado mahakama ya mafisadi ikianza atafunguliwa mashitaka na familia itafilisiwa haiwezekani familia yako ikaishi kama ipo peponi kwa mali za wizi tena kudhulumu wanyonge.
Huna nafasi na ndio maana hujaiba.
 
kwa hiyo Mungu atakasirika kwa mimi kukemea wezi wa wanyonge

Hakuna mwana wa adamu mwenye mamlaka ya kutoa hukumu kwa mwingine, zaidi suala la Marehemu Kabwe hakuna uthibitisho wa Kishereia au Mahakama kuthibitisha alikuwa Mwizi kweli.
Binafsi ninaweza sema nchi yetu Viongozi wengi & LUMUMBA HAWANA UADILIFU ZAIDI YA UNAFIKI MTUPU"
 
Huyo binti amekosa adabu kabisa. Afuatilie historia ya baba yake ajue. Na kama anahisi Mh Makonda amemuua baba yake amshitaki. Tunawaacha wazazi wetu wanafanya uharifu halafu siku ya siku tunawachukia watu pasina sababu useless

Bakiza maneno. Kwa binti yule ni baba yake na alitumbuliwa hadharani na hilo hakufurahia na angekuwa mnafiki kama angetoa mkono. Ni wachache wetu wanaojua wazazi wao wanafanya nini na wawe na uwezo wa kuwadhibiti. Pia kuna issue ya Kabwe jinsi alivyotumbuliwa hasa kama walikua na taarifa ni mgonjwa (sisemi asingetumbuliwa). Makonda ana system amabayo nina hakika ilijua au ilikua na uwezo wa kupima aina ya mapokezi ambayo angepata kwa ya yeye kwenda pale. Kama kiongozi alifanya uamuzi akaenda hayo mengine ni historia. Bahati mbaya wengi hapa wanajadili kivyama zaidi. Familia ina watu wangapi na waliokataa kumpa mono ni wangapi? Je ni lazima kila mmoja ampe mkono hata yule anaeamini kwamba jamaa huenda kamuwahusha dingi safari au kamdhalilisha dingi?
 
Hakuna mwana wa adamu mwenye mamlaka ya kutoa hukumu kwa mwingine, zaidi suala la Marehemu Kabwe hakuna uthibitisho wa Kishereia au Mahakama kuthibitisha alikuwa Mwizi kweli.
Binafsi ninaweza sema nchi yetu Viongozi wengi & LUMUMBA HAWANA UADILIFU ZAIDI YA UNAFIKI MTUPU"
ndio madhala kufikiri mabadiliko huletwa na ufundi wa kuzungusha mikono, wewe ni janga la taifa pendwa Tanzania
 
Akitoa salamu za Rais, Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais (Tamisemi), George Simbachawene alisema kifo cha Kabwe kimewasikitisha na kwamba ameacha pengo, si kwa familia pekee bali hata serikalini.

Mwisho wa kunukuu!
 
Back
Top Bottom