Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Makonda achuniwa na mtoto wa Kabwe msibani

Paulo makonda ana kiherehere...na kisebengo..pia ni mpenda sifa. ..ndio maana ni mshamba..wa sun glasses. Hajui ni mahali gani anapaswa..kuvaa...miwani meusi,anatia aibu..hebu lione...lilivyo utadhani bodyguard au Yale ma bounce yanayofanya kazi kwenye night clubs.jamaa ni mshamba sanaaaa!
 
Sasa Mwanamke kama huyo ukioa si utahama hiyo nyumba, hapo kwenye msiba anapewa mkono wa pole anagoma huku akiendelea kuchezea simu, hiyo ni dharau kubwa sana na hakuna maana nyingine kwa maana kama ni protest kuna namna bora zaidi ya kuifanya hata angetumia muda wa kusoma risala
Hivi wakati Makonda akimchongea Kabwe kwa rais alitumia njia gani bora?

Binafsi nampongeza sana yule dada kwa kuonyesha busara ya hali ya juu na kumstahi Makonda ningekuwa mimi ningembea msobemsobe hadi nje ya ukumbi.
 
Anajua fika kwenda kwake pale anawaongezea wafiwa maumivu

Kiherehere cha nini kujipeleka...si angeenda mkuu wa wilaya

Huu ni ukosefu wa Ubinadamu

Lile lilikuwa suala la kifamilia....Alitakiwa tu kutumia common sense
common sense, "common sense is common, but not everybody has it"
 
Mnashindwa kujadil vitu vya msing , mnakomalia mtu kwenda msiban kwel mko kisiasa zaidi
 
Katika ufikiri wa kawaida 'common sense' huyu jamaa hautakiwa kufika kabisa hapo msibani na kwa akili yangu ndogo najua na yeye alijua kabisa uwepo wake pale ni shida kama hilo hakulitambua basi nimeamini usemi wa babu mmoja kuwa kuna nafasi nyingine za uongozi hatustahili kupewa vijana. Kwan katika hali ya kawaida hata kma mzee aliondoshwa na magonjwa lakini nani asiyekiri kuwa stress za kuumuliwa hadharani ni ugonjwa mkubwa saana hasa kwa watu wazima walilitumikia taifa na Chama kwa mda mrefu arafu kutumbuliwa hadharani bila wasiwasi. Jilulizeni siku ile anatumbuliwa kwenye daraja la kigamboni kama ungekuwa ni wewe na watoto wako mpo sebuleni mnaangalia tv ili jambo kweli lingepita hivi hivi?!! sasa chukulia na ugonjwa wa mzeee. Kwa kweli amekosea saana na pia na laani na njaa za baadhi ya wanafamilia walioendekeza njaa zao msibani
 
hakukuwa na ulazima wa makonda kwenda pale

Hapa issue sio kuhusu wizi wa marehemu...hapa ni kuhusu hisia za wafiwa...they deserved respect
Mkuu, ni rahisi kutoa na mawazo ya namna yako but vaa viatu vyake vya ukuu wa mkoa halafu upime uone kama angefanya hivyo angefikiriwaje na jamii!
 
dah huyo binti anabusara sana, mim nadhani ningemkata na kiganja hapo hapo then namtoa nduki. nkiulizwa kwa nin unampga mh ntajibu tu nlichanganyikiwa na kifo cha baba.
 
Dada ameitumia vema fursa ya kujulikana kama asingefanya vile angeandikwa lini na saa ngapi?
 
Back
Top Bottom