Makomandoo wale wapo kwenye rank gani?

Makomandoo wale wapo kwenye rank gani?

walichon

walichonizidi pale ni ile kupigwa na mbao na kuvunjika, hapo ndio watanishinda, ila tukija kwenye action, kuna uwezekano mkubwa sana nikawasumbua walau masaa matatu na black belt yangu. hatahivyo, nawapongeza sana, najua malawi na vinchi vingine vinavyotuzunguka watakuwa wameona hiyo msg.
Mkuu zile ni 2 By 2, sipati picha kama zingekuwa mirunda ya upana 4.
 
walichon

walichonizidi pale ni ile kupigwa na mbao na kuvunjika, hapo ndio watanishinda, ila tukija kwenye action, kuna uwezekano mkubwa sana nikawasumbua walau masaa matatu na black belt yangu. hatahivyo, nawapongeza sana, najua malawi na vinchi vingine vinavyotuzunguka watakuwa wameona hiyo msg.
huna black belt bana usidanganye hapa
 
Endelea kumuelewesha komandoo pia ni kikosi maalumu kwa ajili ya kazi maalumu.na wanafundishwa hasa uwezo wa kupigana au kukabiliana na hali ngumu.pia komandoo ndio wanapewaga kazi spesho katika vita kama kukomboa mateka au task ya kwenda kumuua adui ambaye yupo ndani ya ulinzi mkali.
kwa kifupi komandoo ni vikosi maalumu vyenye mafunzo maalumu kwa ajili ya malengo maalumu tofauti na wanajeshi wengine.
Katika viwango vya kimataifa vya ukomandoo, hawa jamaa wanashika nafasi ya daraja la F.
 
Kila mtu anauhuru wa kutoa mawazo yake kwa mujibu wa katiba..lakin nakuomba unaesoma post um ndani uzichuje mwenyewe...usije kuwajaribu hawa watu
 
vijana mkumbuke wale hawapigani pale ukumbi wa mwalimu Nyerere jukwaani, mission zao ni za siri na wanavamia kama mwewe, wewe mwenye black belt hutokuwa na nafasi yoyote, wapeni heshima zao, kama tungetajiwa mission zao angalau tatu labda tungewapa heshima zinazostahili
 
Misumari imewekwa karibu karibu kiasi hata maji hayapiti. Angepigilia misumari 32 pale kwenye ubao, pangechafuka damu wallah

Hapana. Huu ni UONGO. walichofanya ni sayansi asilia kabisa. Ukiwez kutawanya misumari katika umbali sawia kwa kila upande. Basi husababisha maumivu au madhara kidogo sana kwa sababu ya tabia ya ngozi.

Mfano kukalia mbao moja unaweza umia makalio, ila kukiwa na mbao mbili au zaidi zilizowekwa kwa nafasi nzuri kutoka kwa kila moja basi maumivu hupotea.
 
Kama kweli
Hapana. Huu ni UONGO. walichofanya ni sayansi asilia kabisa. Ukiwez kutawanya misumari katika umbali sawia kwa kila upande. Basi husababisha maumivu au madhara kidogo sana kwa sababu ya tabia ya ngozi.

Mfano kukalia mbao moja unaweza umia makalio, ila kukiwa na mbao mbili au zaidi zilizowekwa kwa nafasi nzuri kutoka kwa kila moja basi maumivu hupotea.
Kama ni kweli basi wangeipishanisha hyo misumari..mingine iwe mirefu mingine mifupi..nahisi tungepata mrejesho mzuri jioni hii
 
Eti katika mapigano ya pale Allepo marekani na Russia wanavunja maubao kwenye ugoko na migongoni?
Hii ni show off tu mkuu kwa ajili ya maonesho,usichukulie kila kitu kivitavita tu
 
Acha hizo wewe, MP haendi kwa Komandoo. By the way hawakai pamoja hata wakienda operation kila mmoja anakuwa na assignment yake na command officer wake.
haujui kazi ya MP wewe...
hata mwamunyange akiharibu kazi anavuliwa vyeo temporary MP wanampiga doso then wanamvalisha ...
 
walichon

walichonizidi pale ni ile kupigwa na mbao na kuvunjika, hapo ndio watanishinda, ila tukija kwenye action, kuna uwezekano mkubwa sana nikawasumbua walau masaa matatu na black belt yangu. hatahivyo, nawapongeza sana, najua malawi na vinchi vingine vinavyotuzunguka watakuwa wameona hiyo msg.


basi huna black belt yeyote .. navyoijua shotokan karate greenbelt tu unaweza kupigwa na mbao na kuvunjika
 
nilitegemea 100% kwamba siku ya leo isingepita bila mtu kuanzisha thread inayohoji kuhusu tanzania special forces (commando unit) na kuchangiwa kwa comment za kijinga.

ila nashukuru sana wale magwiji wa masuala ya "medani" wanaoheshimika hapa JF,wameipotezea hii thread.
wamewaacha wajinga wajinga muendelee kudanganyana.


ngoja niendelee kusoma comment zenu.
 
Back
Top Bottom