Makomandoo wale wapo kwenye rank gani?

Makomandoo wale wapo kwenye rank gani?

Hivi wale tuliowaona leo ni makomandoo?kama ni makomandoo wapo kwenye rank gani?
Komando ni Special Force ...Ni kikundi cha Wanajeshi ambacho kinapatiwa mafunzo maalumu ya kijeshi...

Anaweza kuwa Afisa
Au Askari kwa cheo chochote kuanzia Private mpaka Mteule...
 
Eti katika mapigano ya pale Allepo marekani na Russia wanavunja maubao kwenye ugoko na migongoni?
Katika hali ya kawaida tu, wewe mwenzangu unaweza ukavunjiwa ubao kwenye ugoko na usipate madhara? Je wewe mwenzangu unaweza ukavunjiwa matofali kichwani na usipate madhara? Vipi kuhusu kulala kwenye misumali? Na je waweza vuta gari la tani 7 mkiwa wawili tu? Kama huwezi vitu vidogo kama hivyo, utawezaje kuhimili mapigano yanayohitaji uvumilivu, shuruba ustahimilivu na ukomavu wa hali ya juu katika kuhimili mazingira magumu ya adui. Tuache kukosoa hata tusiyoyajua.
1-11.jpg


tmp_5421-unnamed.jpg0221993707706.jpg
 
Kama ni private kwann waitwe makomandoo au unaweza kuwa private komandoo
ukomando ni kitengo tu kama walivyo ma MP's (military police)
wanaachana tasks na wanajeshi wa kawaida...
ndomana hata komando akiharibu kazi analishwa kazi na MP japo ki material mp anazidiwa
 
Back
Top Bottom