Makao Makuu CHADEMA Yazungukwa na Polisi

Makao Makuu CHADEMA Yazungukwa na Polisi

kwanini hawajawapiga mabomu wakaachana na nyie mapema.
 
Nimeona gari nyingine mbili dakika 30 zilizopita zikiondoka kituo cha polisi osterbay zikiwa zimesheheni FFU ........Kama tuna askari wengi namna hii ambao wanaweza kupoteza muda kuvizia wafuasi wa Chadema ....kwanini kuna uhalifu wa kizembezembe.
 
muhimbili tume jiandaa. swafi kalibuni majeluhi. damu tunayo yakutosha. na mwochali kume pwaya.
 
Make matters worse, even if you tell the complete truth you will lying without any evidence to prove that accusation and they could not challenge
Mjinga rudi shule acha kupakatwa kama bwabwa lugha hujui akili huna kutumwa tu kama maiti
 

Wale watuhumiwa wakubwa waliotajwa kwenye list of shame, ambao mkubwa wa polisi nchini aliwahi kusema wakishughulikiwa nchi itayumba, Waziri Mkuu akawagwaya, Rais akavunja katiba ya nchi kwa kusamehe wezi ambao hawajafika mahakamani, mlituma magari mangapi vile kwenda kuwakamata?

Hakuna Kisingizio chochote mnachoweza kukitoa kuhusiana na hizi fujo zenu wapenda Amani tukawaelewa!
 
Jiandaeni kwenda kufanyiwa kitu mbaya mahabusu,mahojiano ya polisi siku hizi lazima ukalie kitu fulani wakati wa kutoa maelezo.
Kwa maana hiyo unafurahia shekhe kuwekewa jiti siyo eh!?
 
Hakuna Kisingizio chochote mnachoweza kukitoa kuhusiana na hizi fujo zenu wapenda Amani tukawaelewa!

Kulikuwa na haja gani ya kuwa na tume ya kukusanya maoni ya katiba wakati mkijua kuwa kuna utaratibu wa kutengeneza nyingine mbadala kwa usimamizi wa polisi!!!!!????
 
Kazi ya upolisi inahitaji weledi wa hali ya juu sana. Tanzania tumeokoteza division V tukawapeleka polisi. Uwezo wao ni mdogo sana kuchanganua mambo na ndio maana tunavuna tulichopanda. Hivi inaingia akilini majambazi wanaua na kupora raia wema wakati jeshi la polisi wanajigamba wameweza kudhibiti maandamano ya amani ya CDM? Hao ndio makamanda wetu wanaofanya kazi kisiasa kama roboti. Hata hivyo bora wangefanya hiyo kazi ya siasa kwa weledi badal ya kuharibu kabisa na kuifanya kazi ya siasa ni ya vilaza.
 
Polisi washughulikieni hao wahuni ipasavyo. Amani ya nchi haiwezi kuvurugwa na wajinga wachache!

Hivi hao askari huwa wanapewa allowance au motivation yoyote? Kama hawapewi kitu na shughuli yote hiyo ni dhambi sana kwao na kwa wanaowatumia, na ndio maana wanaamuaga kuwa majambazi na wala rushwa
 
Inshalah,
ujumbe wetu hakika umefika.
Mkuu ujumbe umefika sawia kabisa.
- Wale wachache waloandamana tangu siku ya kwanza walifikisha ujumbe.
- Nchi nzima imekua ktk tension kubwa huo ni ujumbe tosha.
- Mapolisi kusambazwa nchi nzima kumesaidia kufikisha ujumbe.
-Dunia nzima sasa inatambua kuwa Chama kikuu cha upinzani na taasisi nyingine hazikubaliani na mchakato wa katiba.
-Msaada mkubwa sana wa kufikisha ujumbe umetolewa na Mapolisi kwa sababu umevutia udadisi mkubwa sana kwa taasisi za kimataifa kutaka kujua idadi kubwa ya mapolisi mitaani ina maana gani.hivyo ndio maana leo utasikia BBC, DUCH WELLE, VOA, UN,AU, EA,EU wanafatilia kwa karibu kile kinachoendelea.Bila kusahau kuwa timu ya Bensuda wa ICC hufanya shughuli zake kwa siri na sasa ipo nchini.
- Kibaya zaidi kwa watawala na kizuri kwa CDM ni promo wanayoipata sasa hivi CDM. Tulimjua Mandela na ANC yake kwa sababu ya misukosuko aliyoku akiipata. Niambieni ni wangapi sasa hivi wanamjua kwa jina Katibu mkuu wa ANC au PAC au INKATHA FREEDOM PATY.
 
Hakuna Kisingizio chochote mnachoweza kukitoa kuhusiana na hizi fujo zenu wapenda Amani tukawaelewa!

Itachukua miaka mingi kupata jawabu la kumsaidia mtu kama MSALANI! Hata kujitambua inakuwa vigumu jamani?
 
Mahakama itakapo rule out kuwa Sitta and the company wamekiuka sheria sijui Polisi itawakamata kwa hili!!!

Acha nimali, nizie shughuli zangu za shambani hapa kwa Leo, nianze kurudi zangu kijijini kujipumzisha.
 
Makao Makuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo- CHADEMA yamezungukwa na polisi waliosheheni silaha.

Kuna takribani gari 8 kuzunguka njia zote za kuingilia Makao Makuu Kinondoni UFIPA.

Haijulikani lengo na sababu nini.

Ikumbukwe leo Rasimu 'haramu' ya Katiba ya CCM inawasilishwa katika Bunge Maalum la Katiba na ratiba ya maandamano ya CHADEMA leo ni mkoa wa DSM
Namshukuru Mungu kwa kuniepusha na kazi ya upolisi , lakini waliokubali kazi hiyo watambue kwamba hakuna mahali popote katika dunia hii ambapo DHULUMA ILIWAHI KUISHINDA HAKI .
 
Namshukuru Mungu kwa kuniepusha na kazi ya upolisi , lakini waliokubali kazi hiyo watambue kwamba hakuna mahali popote katika dunia hii ambapo DHULUMA ILIWAHI KUISHINDA HAKI .

Katika sakata hili aliyedhulumiwa ni nani?

Huoni kama CHADEMA wanafanya vibaya kuwahimiza wananchi wafanye fujo?
 
Back
Top Bottom