Nchi inaongozwa kwa utawala wa sheria...kama hamuwezi kufuata utaratibu mtatandikwa kila siku...!
hATA UBAGUZI WA RANGI AFRIKA KUSINI ULIKUWA NI SHERIA HALALI AU UJUI HILO NENDA SHULE YA URAIA WEWE ACHA KUNGANGANA NA SHERIA KANDAMIZI NDUGU
Mammako kweli na ww punga eeh!
Mauaji ya Albino hayahalalishi CHADEMA kuvunja sheria za nchi.
What????!!!Kama hawa jamaa wakiamua inavyobainishwa hapa, waangalie na familia zao huko wamezingirwa na nani
Uliona wapi chadema kinabeba watu kwenye malori wapi uliona ubwabwa wa maharagwe unapikwa ndio katibu mkuu wenu asikilizwe
Sasa kwanini watanzania wanaichukia CHADEMA na haiwaipi ridhaa ya kuwaongoza?
ipo siku ccm ipakufa na kutoweka, lakin tanganyika itabaki milele na milele.
Sijawahi kuogopa mapambano .Kamanda haya maneno unayaandika kupitia hiyo TECNO yako lakini barabari huwezi kusogea...
Makene,
Nilidhani sasa hapa ndipo viongozi wetu makao makuu mngelituonyesha kwa vitendo kuwa dhambi kubwa kuliko zote duniani ni uoga. yaani pamoja na ulinzi na kuzingirwa huko na polisi mngetoka mkaanza kuandamana.
Lakini mimi najua hilo hamuwezi kufanya maana hapakuwa na vijana wakutanguliza kama chambo. asanteni, kumbe na nyie wenyewe hapo makao makuu huwa mnaogopa? sasa mbona huwa mnatudanganya sisi kuwa tusiogope? yaani kama mngehutubia umati wa vijana hapo mngesema vijana msiogope, pambaneni na hayo mapoliccm!
Sijawahi kuogopa mapambano .
Wangekuwa wanalinda hivi mpaka mitaani hakika tungelala milango wazi,ila chagonjwa na lile domo lake ipo siku atakula chapati bila kukunja,hapana kucheza na nguvu ya umma!!