Makao Makuu CHADEMA Yazungukwa na Polisi

Makao Makuu CHADEMA Yazungukwa na Polisi

Polisi washughulikieni hao wahuni ipasavyo. Amani ya nchi haiwezi kuvurugwa na wajinga wachache!
kweli maana hawa ndiyo wanauwa albino ndiyo majambazi wanaovamia bank hawa ndiyo bunge la katiba EPA,escrow na majanga mengine ya nchi CHADEMA mwiba unatoka pale ulipoingilia
 
Mbadala wa AMANI ni VITA. Polisi msikubali hao vibaraka wa wazungu wapoteze Amani yetu.

We Jamaa sijui huwa unafikiri kwa kutumia nini? Mara nyingi huwa unaongea povu tu.
Ova.
 
Why tanzania police undermine right of political parties?
 
...majambazi yapora mil 20,hakuna hata polisi mmoja eneo la tukio.,dah maskini usalama wa raia na MALI ZAKE haitakaa iwezekane tanzania...
 
'Ulinzi' wa namna hii ungekuwa unatolewa kwa ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi lingekuwa jambo la busara na hekima inayolinda uongozi na kuupatia uhalali wa kisiasa kuwepo madarakani.

Ulemavu wenu nyie ndio mbaya zaidi Na mnatakiwa sio tu ulinzi Na hatua kali
 
Tanzania sasa ni Soweto!

fuateni sheria...hakuna nchi huwa inapelekwa kwa staili mnayotaka ninyi ikawa salama.madai ni ya msingi lakini AMRI za mkt wenu zinaleta mnyukano huu.
 
Makao Makuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo- CHADEMA yamezungukwa na polisi waliosheheni silaha.

Kuna takribani gari 8 kuzunguka njia zote za kuingilia Makao Makuu Kinondoni UFIPA.

Haijulikani lengo na sababu nini.

Ikumbukwe leo Rasimu ya Katiba inawasilishwa katika Bunge Maalum la Katiba na ratiba ya maandamano ya CHADEMA leo ni mkoa wa DSM

Unatumia kiungo gani kufikiri?? acha gongo
 
Msalani mwenye akli fupi ka mafwingili ya choon.
 
Jamani ! Ni balaa balaa! Kitanuka sasa hivi, watu wengi hasa vijana wenye biashara za pikipiki wanawazomea polisi waliojihami kwa silaha kali. Kwa nini lakini haya yote yatokee? Kuna umuhimu wowote vyombo vyetu vya dola kuandamanishwa na kudhalilishwa kiasi hiki? Kwa nini polisi wanawekewa mazingira ya kuchukiwa na raia? Vituo vya polisi vinavamiwa,polisi wanauawa na kujeruhiwa na majambazi, na raia wema wanategemewa kwa vyanzo vya taarifa,lakini kwa hali hii mhh! Sijui. Wapi kosa la kikatiba au la kisheria lililofaywa na CHADEMA? Maandamano ni haki kwa katiba yetu, CCM mnasimamia na kuilinda katiba ipi ya JMT?
 
'Ulinzi' wa namna hii ungekuwa unatolewa kwa ndugu zetu wenye ulemavu wa ngozi lingekuwa jambo la busara na hekima inayolinda uongozi na kuupatia uhalali wa kisiasa kuwepo madarakani.

Umenena vyema mkuu Ila mimi ningependa pia kuona siku moja mukiitisha maandamano kuishinikiza serikali kutoa ulinzi kwa ajili ya ndugu zetu Albino
 
Back
Top Bottom