ahaa wa@@@@@ wameacha kututete huko bungeni wanakuja huku mtandaon ili tujue nini watuchefue huyo mnyika pamo ja na makamba wote wako bungeni nawalikuwa na uwezo wotee kwa pamoja kutetea maslai ya wananch wao kutafuta sifa za kijinga
magamba maji shingoni ,,, sasa wanatapatapa, hakika 2015 hatuwabakizi watupandishe tu mori kwa kodi zisizoeleweka!! Hongera saaana mnyika... Nape nyie endeleeni tu na hiyo mipango yenu haramu kozi mmeshindwa kutoza kodi kwenye mamigodi mnatamani hata kidogo tulichonacho wananchi,,, akili zenu mmeweka mfukoni mlitegemea mnyika ndo awashauri kuwa hii kodi kuna siku itawatokea puani!!! To late,tena kwa hili ndo muamini kuna mambo kibao kwenye bajeti/bungeni mnayapitisha kwa kura za ndiyooooooooo kiunafiki kisha mnajiweka pemben mkidhani mnawakomoa wapinzan bungeni kumbe mnatukomoa wananchi!!!!! Mm mwanzan nilikuona kama kijana mwenye talent chaman kumbe mbulula tu mtetea tumbo!!