Makamba: Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni!

Makamba: Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni!

Kaaazi kweli kweli.

Namkubali sana John Mnyika. Na namkubali sana January Makamba. Wacha tuone hii itakwisha vipi.

Mkuu Makamba kwa Mnyika ni sawa na Mgambo ya Handeni kukipiga na Bayern Munich.

Au Tahiti wakipige na Brazil.
 
makamba ni sehemu ya serikali kwel lakin c mjumbe wa baraza la mawaziri linalofanya maamuzi ya nn kipelekwe bungeni,japo taarifa ya kinachofanyika lazima azipate, kwa ushauri wangu kama makamba anadhani kuna watu wanamzidi nguvu katika swala ambalo linapaswa kuanzia wizarani kwake ni ishara kuwa amefail kuitumikia, aachie ngazi huu ndio uungwana na ataheshimika kwel na taifa litamkumbuka kwa kutetea watanzania, maana ni dhahili swala hili la tozo za sim limetukela wengi.
 
Makamba ni mnafiki mbona sikumuona anatutetea bungeni na wala sikuwahi kumuona anatetea masilahi ya wanyonge,kama amezidiwa kama anavyodai apishe wenye nguvu wafanye kazi,kulialia kwake kwenye media hakutusaidii.
 
JANUARY hiki cheo ni tuzo kwa kazi ya sili au kwa sababu ya BABA? hivi kati ya wewe na MNYIKA nani MNAFIKI, unataka MNYIKA atupe namba za nani? kama hata ZITTO alikufuata na kukwambia kuwa, "SIWEZI KUHUZULIA KIKAO CHA BUNGE LA KIPUUZI" wewe ulichukua maamuzi gani? au unataka kujipendekeza kwa ZITTO, na pia wewe si ndie waziri wa SIM CARD zetu wewe, hivi kwa nini hamna huruma WATAWALA, N
 
Kaaazi kweli kweli.

Namkubali sana John Mnyika. Na namkubali sana January Makamba. Wacha tuone hii itakwisha vipi.

pamoja na kuwakubali, kamwe huwezi kuwalinganisha

January yuko kwenye baraza, yanayowakilishwa anayajua, na chama chake ndio kile cha kupiga mabenchi hata kwa jambo la kipuuzi wakiwa bungeni halafu wakitoka wanadai walizidiwa nguvu, Mnyika yuko upande wa wanyonge siku zote

January kakulia kwenye silver plate, halafu kapewa wizara inayosimamia Vodacom, na uhusiano wa vodacoma na yeye uko naked, hawawezi hata kusimamia makampuni ya simu kulipa stahili, bali mskini kukamuliwa hadi utumbo mdogo

VERY SAD WHEN A YOUNG PROFESSIONAL ANAPOKUA PHONY!!!
 
Malumbano yenu si msaada kwetu, mmeshiba mali zetu na bado mnatuonyesha namna mnavyo endelea kulamba mali za nchi hii, hamna hata chembe ya huruma hata mwananchi yule wakima cha chini mnamtoza kile kidogo alicho nacho iweni na hata chembe ya huruma jamani,Nakukubali Mnyika huenda una malengo mema na wananchi walio choka lkn huwa hamna dhamana nyinyi huenda mnajifanya hampatani ktk hili kumbe lenu moja, viongozi mlio wengi ni wanafiki mnahitaji masilahi binafsi zaidi kuliko uma.
 
Hii kitu mvumo wake si salama kwa ustawi wa CCM,kinachonishangaza ni hizi kauli tofauti za mawaziri na ccm yao,Nape anasema vingine,mawaziri wanasema vingine ,huyo Makamba ndio angekaa kimya kabisa maana bungeni alikuwapo na wizara yake inabariki hili zoezi kuendelea.....labda kama nimeaoma vibaya maelezo ya waziri wake.

kumbe nape siku hizi ni waziri?
 
kama hata hapa hawakumsikiliza ulitaka myika anyamaze? hivi umeshawai kujiuliza january anafanya kazi gani?

Kazi mnyika aliyofanya hii yapa kwenye blue na hipo hapo juu naona ujasoma vyema.

Aidha, sikuishia kusema tu kwa niaba ya wananchi bali nilichukua hatua kwa mujibu wa kanuni za Bunge nami kuwasilisha jedwali la marekebisho ya kupinga kodi ya umiliki wa kadi za simu pamoja na kodi nyingine zote zenye kuongeza mzigo wa gharama za maisha kwa wananchi sio kwenye sekta ya mawasilian

kwa tarifa yako mambo mengi anayoandika mnyika siyo yale anayotenda na hutenda asiyoongea.
 
WEWE NI KILAZA WA WAPI TENA?
hapa linaongelewa suala za tozo kwenye simcard wewe unakuja na suala na degree ya mnyika
kuna mada ilishamhusu na elimu yake na kwanini hakumaliza chuo sio kwa sababu alichemka.
acha kuwa mbayuwayu soma mada vizuri uelewe.
Mnyika anapenda sifa za kizamani sana ndio maana alichemka chuo kijana mzima hana degree
 
Hv akinani walioleta hii mada ya kuhusu kodi kwenye simu..................ni ccm

Hv akinani walionza kuipinga hii kodi kwa vitendo kuwa ni mzigo kwa wananchi............ni CDM

CDM nitakupenda hadi milele maana ni TUMAINI la wanyonge, ni njia iletayo UKWELI, ni NURU ktk giza.
 
ahaa wa@@@@@ wameacha kututete huko bungeni wanakuja huku mtandaon ili tujue nini watuchefue huyo mnyika pamo ja na makamba wote wako bungeni nawalikuwa na uwezo wotee kwa pamoja kutetea maslai ya wananch wao kutafuta sifa za kijinga

Uwe makini na kusoma post............................
 
Usimlaumu Mnyika. Wakati hii kitu inapitishwa wabunge wote wa Chadema walikuwa Arusha kwenye issue ya bomu "walilojirushia wenyewe" ili kutafuta huruma ya wananchi. Hebu kuwa na kumbukumbu kidogo.
Spot on folk. Hii point Januari hataki kuiona. Ni wazi Makamba Jr. kakosea kujaribu kupiga siasa za kipropaganda walizozea wakati hoja iko kwenye mahakama kubwa zaidi i.e. wananchi.
 
Mgimwa ashasema hii kodi lazima mlipe kama hutaki nunua rediocall.
 
In fact nadhani hii thread badala ya kusomeka:

[h=2]"Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni"[/h]
ilitakiwa kusomeka:
[h=2]"Mnyika acha Unafiki, CHADEMA mmeshindwa Bungeni"[/h]
Kwa kweli katika hili CHADEMA wakubali walichemka kuwatetea wananchi; usiniulize kwa nini.

Kama Chadema walishindwa kuwatetea wananchi ktk hili, kwa nini Makamba atamke kuwa wabunge wote walishindwa kutetea wananchi na anapendekeza wote warudi tena bungeni kurekebisha makosa? You're like the LOKOMOTIVE out of RAIL.
 
Wabonge wa CCCM wakiwa Dom ni mitungi, mikasi na ushabiki wa kip_mbavu

Wanahangaika sana na machanguoa wa kinyarwanda na wakenya, ndicho walichobakiza. Kama hata J Makamba tuliyekuwa tunategemea kwa ujana wake angekuwa na maono ya maana lakini ndiyo naye KAPAGAWA, unategemea nini tena? Lakini si makosa yao, ndivyo walivyolelewa na wazazi wao na chama chao!
 
Makamba anachekesha, anataka kuburuta nani kwenye kushindwa kwao?
Yeye ndio mnafiki hasa, wanataka kutufyonza tubaki mifupa tupu bila kutupatia lolote la maana kwa makodi yoote wanayotukata.
Hivi nini walifikiria kufikia iamuzi wa kukata kiasi hicho cha fedha?
 
Back
Top Bottom