Makamba: Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni!

Makamba: Mnyika acha Unafiki, sote tumeshindwa Bungeni!

Chadema wanafanya siasa za kuvizia kusikia nani kaongea nini nao ndipo waongee.
 
Mnyika anakonda kwa unafiki huwezi kuwa mnafiki kiasi halafu ulete maendeleo kwa jamii.

Ningeshangaa kama ungekuja na hoja ya kumsifia Mnyika wakti wewe unakula kwa kufagia ile nyumba ya bilioni 3 ya Mwamviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiitaaaaaaaaaaaa
 
Kumbe Makamba ni mbabaishaji sana, ndiyo maana nadhani hata wakati wa kampeini eti aliaandika kitabu kwa watu Bumbuli katika lugha ya Kiiengereza. Anapenda kuongea siasa sana katika kutafuta cheap popularity badala ya kuangalia matatizo ya wananchi kwa upana wake.
 
Mnyika anakonda kwa unafiki huwezi kuwa mnafiki kiasi halafu ulete maendeleo kwa jamii.

Nasikia wewe unanenepeana kwa kuwalamba miguu watoto wa vigogo wakina Mwamviiiiiiiiiiiiiii, Februariiiiiiiii, Riz, utafanyaje sasa na hujui lolote hata kuuza karanga hujui inabidi tu uendelee japo mdogomdogo kuwalamba miguu ilimladi mkono uende kinywani
 
Mnyika anapenda sifa za kizamani sana ndio maana alichemka chuo kijana mzima hana degree

Tuanza kutazama watu wafuatao,
1.Jacob Zuma ana degree?(Anaongoza nchi yenye technolojia ya hali juu na watu wenye elimu kubwa kuliko yako)
2.Melez Zenawi alikuwa na degree?Linganisha maendeleo yao na yako
3.Paul Kagame ana degree?(Nchi hiyo kiteknolojia inalingana na ya dokta wako?)
4.Bill Gates ana degree?(Unamlinganishaje na Profesa Muhongo na Dokta Mgimwa?)
5.Ongeza listi yako.....
6. ..........
Listi ya wanaccm
1. Deo Sanga kamaliza darasa la saba?
2. Steven Ngonyani kamaliza darasa la nne?
3. John Komba kamaliza darasa la 12?

Degree kam ni kigezo cha kufikiri na maendeleo basi hapa kwetu tungeendelea siku nyingi tu maana taifa hili linaongozwa na mtu mwenye degree nyingi zisizohesabika hadi za.........
 
Mnyika anapenda sifa za kizamani sana ndio maana alichemka chuo kijana mzima hana degree

Hee! Hii nayo ni hoja?hao maprofa na ma dr.mbona hatuoni hata tija zao,huwezi hata kuwatofautisha na aliye ishia std 7!hizo elimu zao mbona ndio zinazoangamiza taifa?
 
We kamba huwezi kuwatetea wananchi ukiwa kwa maccm

"To know the enemy is half the victory"
 
Nimesoma vizuri sana na malumbano yenu hayatusaidiii isipokuwa kama nyie tuliwaamini mkatuwakilishe mmetuangusha kama wabunge vijana tafuteni njia ya kulsolve hii mimi kapuku na wewe mnyika wote tukatoe kodi ya 1000 wapi wapi
 
Makamba nambie kuhusu hii, mnaunga mkono hoja ndiooo! Mnatumia wingi wenu? Mmeumbuka nyie mnatia aibu

Ile ndioooooo yao na kugonga meza Bungeni na kupitisha hoja za kijinga ndio matokeo yake haya, hivi kwanini wabunge wa CCM woooote wakiupita tu mlango na kuingia mjengoni basi wote wanakuwa na akili kama Kibonde?
 
ahaa wa@@@@@ wameacha kututete huko bungeni wanakuja huku mtandaon ili tujue nini watuchefue huyo mnyika pamo ja na makamba wote wako bungeni nawalikuwa na uwezo wotee kwa pamoja kutetea maslai ya wananch wao kutafuta sifa za kijinga

wa kulaumiwa hapa ni ccm na wabunge wake wote mpaka mawaziri.

Ikitokea CDM wanapinga sheria hiziz kandamizi wao huitana ukumbi wa pius msekwa kupeana msimamo na wakirudi wote huitikia NDIO hata wale walioonyesha kupinga jambo husika. Wengi wa wabunge wa ccm ndio huchangia kwa kukosoa mambo kibao na mwisho huunga mkono hoja kwa 100% huku wengine wakiwa wamelala fofo muda wote wa kusoma hutuba na kupitisha maamuzi.

Ccm hamnazo.
 
Kunawatu wengine wajinga sana hivi kweli inaingia akilini watu kuacha kuzungumza bungeni mahala ambapo wanaweza kuleta mabadiliko wanaleta mjadala huku ambako hakuwezi kubadili kitu tabia ya ajabu sana hii.
 
Wabunge wa Chadema, John Mnyika
wa (Ubungo) na Zitto Kabwe (Kigoma
Kaskazini), wamekuwa mstari wa
mbele kupinga kodi kwa kuonyesha
jinsi itakavyowanyanyasa wananchi.
Mnyika amekuwa akikusanya saini za
wananchi wanaopinga mpango huo wa
Serikali ili awasilishe bungeni hoja ya
wananchi kupinga tozo hiyo. Hadi sasa
ameshakusanya saini zaidi ya 26,000.
Kwa upande wake, Zitto alisema kodi
hiyo haikujadiliwa kabisa kwa kuwa
iliondolewa katika mapendekezo ya
mapato lakini ikarejeshwa kupitia
Muswada wa Fedha ambao hutafsiri
hotuba ya Bajeti kisheria.
 
Back
Top Bottom