Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Yaani nami nasubili jibu, binadamu sie hata uishi vipi utanyooshewa tu vidoleKwani hivi mlokole ni nani? na atakiwa aweje?
Yaani nami nasubili jibu, binadamu sie hata uishi vipi utanyooshewa tu vidoleKwani hivi mlokole ni nani? na atakiwa aweje?
Daa kama ni kweli Mungu amkumbukeRose anapita kwenye moto Mkubwaaa..
Kuna mahojiano kwenye gazeti flani anasema matatizo yalianza baada ya kiongozi Mkubwa flani kumtaka kingono, hiyo ilikuwa baada ya kumsaidia kurekodi nyimbo, alipokataa ndio zikaanza tuhuma za utapeli.
Anasema anakamatwa na polisi anapigwa hadi anazimia akiwa hapo Dodoma, mtu huyo Mkubwa anaushirikiano na viongozi wa dini, kashfa zikaanza, Mara katoa mimba n.k
Waliposhindwa zikaanza vita ya nguvu za Giza, kwanza akapata ajali kubwa akapona, akaumwa na joka kubwa nadhani hadi sasa ana bandeji,
Waliposhindwa magonjwa yakaanza yasiyoonekana hospitali...
Lakini vipigo vya polisi ndivyo vilivyomfanya akimbie nchi
Yaani wanamdhiki hawajui kwanini yupo mpaka sasa, Mungu anamakusudi gani naye, pole yake dada RoseUnachosema ni kweli lakini Rose alikuwa mwislamu, hajui misingi ya ukristo, kakutana na wanaojinufaisha tu kwa mgongo wake, hajawahi kupata mafundisho ya ukristo achilia mbali wokovu, kakutana na upentekoste njaa ambao unaokoka asubuhi, jioni umejaa Roho kesho unaenda kuhubiri.
Ila Nina hisia mbaya kuwa wewe ni miongoni mwa maagenti wa devil, MNA mission ya kuangusha wote waliosimama katika Kweli kama alivyokuwa Rose, na sasa mnachekelea kwamba " mission accomplished " . umeleta mada hii kumdhihaki...
Andiko linasema, " usifurahi ee adui yangu niangukapo nitasimama tena"
Sasa mnamvua nguo na kumtoboa macho kama Samsoni, lakini najua mwisho wake utakuwa Mkuu kuliko mwanzo wake.
Ndiyo binadamu wasasa tunawazidi hata mafarisayo wa kipindi cha Yesu Kristowatu wa Mungu lazima tubebe LAWAMA kwenye hili. HAIWEZEKANI siliha ya kumsifu Mungu wetu inaangamia watu tupo kusubiri kutoa hukumu badala ya kumsaidia. Biblia inasema chukuliananeni kwa upole. yaani mpaka anafika hatua hiyo watu tupo tu !
Kenya talk (Jf) ipo tunakimbilia huko maana members wengi sana wa huku wako hukoMshana Akili kubwa! UnaKINA kwenye kila nyanja ya maisha! Nawaza siku JF ikifungwa tutapotezana na watu kama wewe Doh, Mwenyezi Mungu aepushie mbali kabisa.
HakikaChonde chonde waimba injili, msitamani kuingia siasani. Injili haitaki uchafu wa siasa. Injili iko juu ya siasa. Siasa zina rafu kushindana na washindani. Kuiga wanamuziki wa kidunia waliopenya siasani kwa kutumia miziki yao ni tofauti muimba injili kufanya hivyo. Injili ni utakatifu haitaki kuchanganywa na siasa moja kwa moja. Wanasiasa waache kuwatumia waimba injili kwenye matukio yao ya kisiasa watawaharibu vibaya karama zao.
Wamsaidie hao ccm maana siku anachukua kadi ya ccm mbele ya rais walishangilia sana siku ileRose alichanganya Mungu Na ccm,ni jukumu La ccm kumbeba sasa
Daah kule nachunguliaga tu maana kumedoda sana baada ya Jf yetu kurudi hewani, watu hupost kwa nadra sana, niko na Trophy points 71tuNapamiss.. Umeshafikia level gani?
Msama alimchoka kwa utapeli wake,kilichomlostisha Rose ni kutoaminika na Mapromota!Hata hiyo issue ya Polis asimsingizie Kigogo yeyote itakua alikula hela za Show na akuonekana ndio akapelekwa PolisiHivi Rose Mhando si alikuwa na management yake?? Imekuwaje Management ambazo zilikuwa zikinufaika na Uimbaji wake zimuache atumbukie kwenye hayo madhira??
Pole nyingi kwake, ingawa kuna umuhimu wa kujifunza kwa Bahati Bukuku ambaye tangu ameanza kuimba Gospel sijabahatika kusikia skendo chafu kumuhusu ikiwemo matumizi ya madawa ya kulevya.
Mungu aendelee kumpigania hasa kwenye hiki kipindi kigumu anachopitia( Zaburi 23).
Walituokoa sana kwa kweli maana tulikuwa tunaishi na madukuduku yetu moyoni pasipo pa kuyasemea, lakini ujio wa Jf ndani ya Kenya talk ilitufanya kutua mizigo iliyokuwa imetuelemea vifuaniBado ni wadogo zetu kwa mbali ila walituokoa sana kipindi kile cha mapito
Hii ndio point ya msingi kuelezea kwamba kweli dada Rose ametuchezea. Nilishangaa kumuona anabana miguu ili asikae uchi na kuishusha sketi yake!!Sehemu moja nilipojua hakuna ukweli ni pale kisket alichovaa kupanda juu huku pepo likiwa limeshapanda akawa anashusha ile sket namanisha anajifunika vizur
Ukiwa na pepo huwi vile, na kilichofanyika unakua huna kumbukumbu nacho kabisa tena kama ni kustiriwa vzr wanakustiri wanaokusaidia kuondoa hilo pepo
Hapo ndio nikajua hamna kitu ni kiki