Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,536
heheheee!! Wachepuka shoga huogopi ajali?
Huu mchepuko lami hauna shida.
heheheee!! Wachepuka shoga huogopi ajali?
Wrong thoughts
ahahahaa hili si mara zote lina ukweli
Wanapatikana wapi na mie nikatafute?
Haaaaa ....!mi huwa nawashangaa sana wanaosema eti wanawake wanao chukua waumeza watu wabaya,ubaya anaacha kuambiawa aliye nifuata naambiawa mimi,kwan yeye hakujua kama kaowa.
Eti ananitumia ...
kwani ni wanawake tu ndo wanao tumiwa hata wanaume nao wanatumiwa namtumia ananitumia tunatumiana.
Bibi anao wajukuu kibao. Labda kama unatafuta wa kuchonga kama nguo ya spesheli!
Asee ongea na bibi nipate mmoja wa wajukuu zake
That makes u a man.
Pendeni vya ubwete tuu, time will tell pale pay back itapoanza ukiwa nawe umeolewa wako naye analiwa.
Malaika mimi
Kweni kwa nini ukijua ni mume wa mtu usimkatae utafute wa kwako?mpaka ulete mada hapa wakati maamuzi ya kutongozwa na mume wa mtu unayajua unapaswa kufanya nn
Nikutumie namba yake au utakuja personali!
Khaaa!! mkuu umenichekesha sana ujue!!
nyumba kubwa umeona hii? naona inareflect ile war uliyoitaja pale mwanzo
didnt u ze acc hacked? i believ u did not did u,, huyu atoto nimefumania mwongozo wako?.
Duh, naona nimegonga mule mule kwenye jeraha, pole binti. Kwanzan kwa kukusahihisha mimi ni dume, dume hasa la miaka zaidi ya sitini. Pamoja na kukaa ndani ya ndoa zaidi ya miaka 35 bado nina michepuko ya miaka 18, honga yangu sizidi laki nikinogewa naongeza simu. Nawapata wengi mno.
Sasa ww hamaki ya nini? Wavunjao amri ya sita mko weeeengi mno it's simply a norm of married people - especially the young ones. Sisi mababu tunatafuta spring chicks just for the heck of it! They're too impressive and exciting when it comes to sucking my cock! Ghosh...
When it comes to sex, mwanamke anaye qualify kupewa simu ni yule atakaye toa maji like a small broken pipe.... hapo napatikanka but it never last kwa sababu nitatafuta kwingine kuona kama kuna anayezidi.
Na hiyo hainizuii kumshughulikia mzee mwenzangu kisawasawa wakati watoto wameisha lala. Na ww toa mawazo kwamba huyo mume wa mtu anayekushughulikia atamwacha mkewe wa ndoa kwa ajili yako, anao wengi kama ww wengine si ajabu ni watundu kukuzidi.