Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Kwako nafata Mbunye maneno nikutaka kula kiulaini!na zaidi niwe mmliki pekee!umesikia Malaika mimi ila ukibahatika kupata mume wa mtu mwenye ndoa imeparaganyika anataka kutoka hayo uliyoyasema ugeuka kuwa kweli kwa kila huduma!
 
Last edited by a moderator:
Best yangu yupo Malaysia wiki ya tatu hii then ataenda Dubai long vacation hadi mwezi wa nane ndio anarudi,kazini sijui kaagaje ila ndio Mme wa mtu sponsor hapo...kinachonichosha vacation hio yupo na watoto wa bimkubwa wanamuita tu aunty Suzy yalaaa
Mume kaaga anaenda kikazi na aunt Suzy jamaniii mpaka nacheka tuuu huyo mama jamaniii hata hajiongeziiii
Side chicks jamaniii muwe na huruma kdg

Majina ya kina Suzy ni shiiiida!

Cc Steven Robert Masatu KakaKiiza
 
Last edited by a moderator:
Kwako nafata Mbunye maneno nikutaka kula kiulaini!na zaidi niwe mmliki pekee!umesikia Malaika mimi ila ukibahatika kupata mume wa mtu mwenye ndoa imeparaganyika anataka kutoka hayo uliyoyasema ugeuka kuwa kweli kwa kila huduma!

Hahahaaa ujue sijaelewa
 
Last edited by a moderator:
Best yangu yupo Malaysia wiki ya tatu hii then ataenda Dubai long vacation hadi mwezi wa nane ndio anarudi,kazini sijui kaagaje ila ndio Mme wa mtu sponsor hapo...kinachonichosha vacation hio yupo na watoto wa bimkubwa wanamuita tu aunty Suzy yalaaa
Mume kaaga anaenda kikazi na aunt Suzy jamaniii mpaka nacheka tuuu huyo mama jamaniii hata hajiongeziiii
Side chicks jamaniii muwe na huruma kdg

Hahahaaaaa!!!
Yaani michepuko inafaidi acha tu, njia kuu wanaishia kujifariji tu na haya maneno humu, ila ukweli hata mioyo yao inatambua, hata akirudi haina shida, ila anarudije?? Hapo ndio balaaa.
 
Kuna huyo mmoja jana akaanza siasa zake za kugawana majukumu ya nyumbani sawa na mumewe, mie nikamwambia itategemeana na mlivyozoezana na mnavyoishi, na alivyolelewa, usije tu ukalazimisha maana hutoeleweka, akaendelea kubisha nikaona nimuache tu.
Wanawake tuna nguvu sana ktk kuzisimamia ndoa zetu na kuzivunja pia, huo ndio ukweli, tulishaambiwa wanaume watatutawala hivyo tusiubadili unabii,hata tusome tufike mwisho wa elimu(kama upo) bado utakuwa mwanamke tu!!!
Natamani wanawake weeeeengi wangeelewa unachomaanisha.... Mwenzao Joyce Kiria pamoja na kudanganya wenzie alikuwa wakwanza kuandamana na familia kudai mme. Tatizo wanawake wengine wanafikiri kila ndoa inafanana na pia kila wanaume tunafanana.
 
Siungi mkono kuiba mume wa mtu but wapo wengi wameacha familia zao na kusettle with side chick. Don't be fooled kama ukiwa uko kwenye ndoa ndio unapendwa zaidi, sio lazima. Wewe dumisha ndoa yako fanya wajibu wako kama mke mengine muachie mungu akuongeze katika ndoa yako coz this things are unpredictable. Feelings an moyo wa mtu ni vitu ambavyo haviko kwenye control ya mtu yeyote.

Inawezekana he met the right person at the wrong time (while he is married to you)
 
Kuna huyo mmoja jana akaanza siasa zake za kugawana majukumu ya nyumbani sawa na mumewe, mie nikamwambia itategemeana na mlivyozoezana na mnavyoishi, na alivyolelewa, usije tu ukalazimisha maana hutoeleweka, akaendelea kubisha nikaona nimuache tu.
Wanawake tuna nguvu sana ktk kuzisimamia ndoa zetu na kuzivunja pia, huo ndio ukweli, tulishaambiwa wanaume watatutawala hivyo tusiubadili unabii,hata tusome tufike mwisho wa elimu(kama upo) bado utakuwa mwanamke tu!!!

Ushauri mzuri, lakini hayo mambo ya kutawala mmmh....hayajakaa sawa. kwenye ndoa hakuna haja ya kugawana majukumu this IS law of nature, kama mimi ni wife na mama najua wajibu wangu ni nini na vile vile kwa mume na kama baba wa nyumba ajue wajibu wake ni nini. I don't expect niwe nafanya kazi nirudi home nipike na kupakua na shughuli zote za nyumbani at the same time eti eti contribution ya nyumbani iwe 50/50..WTF.

In short mwanaume awe mwanaume na mwanamke awe mwanamke.....:whoo:
 
Natamani wanawake weeeeengi wangeelewa unachomaanisha.... Mwenzao Joyce Kiria pamoja na kudanganya wenzie alikuwa wakwanza kuandamana na familia kudai mme. Tatizo wanawake wengine wanafikiri kila ndoa inafanana na pia kila wanaume tunafanana.

Na hao wanaojiita wanaharakati ndio wanatuvurugia ndoa hatari, wengine hata ndoa hawana, na wenye nazo wanazinyenyekea ndoa zao hatari, ila kutwa kudanganya na kuwajaza wenzao upepo, na wanawake tulivyo na akili fupi hataaa hatujisumbui kuwasoma waume zetu tunataka kuaply kila tunachosikia, tukiangukia pua ndio tunatafuta mchawi.
 
Una ushaidi?????

Mkuu si nimesema nawafahamu, au hukunisoma vizuri. I mean najua maisha ya nyumba ndogo zao, pia najua maisha ya nyumba kubwa zao, kifupi nina ushahidi wa kujionea loh!!
 
Hahahaaa ujue sijaelewa
Nimekuelewa hasa mambo mwanamke anakiwa kuzingatia na ukayaainisha 1-8 hivyo ndo ukasema wachunwe tuu hadi katika mfupa nikasema hata sisi uongea hayo kwa sababu ya kupata kiurahisi ila kikubwa ni mbuye ndo priority!
 
Ushauri mzuri, lakini hayo mambo ya kutawala mmmh....hayajakaa sawa. kwenye ndoa hakuna haja ya kugawana majukumu this IS law of nature, kama mimi ni wife na mama najua wajibu wangu ni nini na vile vile kwa mume na kama baba wa nyumba ajue wajibu wake ni nini. I don't expect niwe nafanya kazi nirudi home nipike na kupakua na shughuli zote za nyumbani at the same time eti eti contribution ya nyumbani iwe 50/50..WTF.

In short mwanaume awe mwanaume na mwanamke awe mwanamke.....:whoo:

Hiyo ya kitutawala ni ukweli mchungu ila ndio hivyo! Yeah ndio maana nikasema hutegemeana na mnavyoishi pia hata malezi ambayo both of you mmepitia, km ni kusaidiana ni suala la kuelezana kwa upendo tu, sio sasa ndio umeinua mabega ukimwambia aoshe vyombo as nawe umechoka, mwanaume muelewa na mwenye mapenzi nawe anatambua kabisa nafasi yako na yake na haoni tabu kusaidiana, tamaduni zetu zinatofautiana mnooooo, tusilazimishe mambo jamani, hata mabadiliko huja taratibu na kwa wakati.
 
Na hao wanaojiita wanaharakati ndio wanatuvurugia ndoa hatari, wengine hata ndoa hawana, na wenye nazo wanazinyenyekea ndoa zao hatari, ila kutwa kudanganya na kuwajaza wenzao upepo, na wanawake tulivyo na akili fupi hataaa hatujisumbui kuwasoma waume zetu tunataka kuaply kila tunachosikia, tukiangukia pua ndio tunatafuta mchawi.
Wengine zimewashinda akina TGNP...
 
Jaman mume wa mtu ni wa mtu tuu hata ufanye nini iko siku atarudi kwenye familia yake.iko hv..hii ni kweli kabisa kuna baba mmoja alitembea na hg wake mpka kufikia hatua ya kuondoka nyumbani na kwenda kumjengea nyumba na kuishi pamoja kama mke na mume na hiyo ilikuwa mwaka1994 akaiacha familia yake kabisa ila kwenye mambo muhimu ya kifamilia alikuwa anaonekana.kwa kipindi chote hicho alichokuwa anaishi na huyo hg walifanikiwa kupata mtoto mmoja.kwa bahati nzuri alimwachia mkewe wa ndoa kila kitu ni pamoja na nyumba kubwa sana yenye kila kitu ndani na mabwaw ya kuogelea.naomba nifupishe,mungu alivyokuwa waajabu sasa mwaka jana kamrudisha kwa mkewe na kumpigia magoti na majuto kibao japoa kwa mke ilikuwa ngumu sana ikabidi viongozi wa dini waanze kumuombea msamaha.na tunavyojua katika hali ya kawaida vitabu vya dini na viongozi wake wakihusishwa katika kupatanisha,lazim msamaha wa kweli uwepo.basi mke ndo kukubali tena kurudiana na mme wake.baada ya muda si mrefu mume kaanza kuumwa kisukari mwishoni mwa mwaka jana akaaga dunia "may his soul rest in peace"kwahiyo hg kaachwa na mtoto ambaye kwa upande wa mwanaume wamekiri kuwa hawamfahamu.kwahiyo ndio hivyooo mtu atapiga sana sarakasi na mume wa mtu lkn END OF THE DAY ATARUDI KWA MKE WAKE TU.upende usipende

Ni ukweli mtupu
 

Attachments

  • 1437479451765.jpg
    1437479451765.jpg
    47.4 KB · Views: 199
Zikishawashinda ndio wanasaidia wenzao kuvunja zao.
Ili muwe sawa utasikia usikubali mwanaume akirudi kila siku wewe ni kumnyenyekea kama unaleta yamboga yeye analeta ugali basi mko sawa usikubali!Mannninerr zao!wengine ni hasira hawajawahi hata kuvaa shera pambafff
 
Ili muwe sawa utasikia usikubali mwanaume akirudi kila siku wewe ni kumnyenyekea kama unaleta yamboga yeye analeta ugali basi mko sawa usikubali!Mannninerr zao!wengine ni hasira hawajawahi hata kuvaa shera pambafff

Yaani hizi mentality za kushikiana akili na maisha ya movie yametuvuruga hatari, tunajisahauuuu.
 
Back
Top Bottom