Mahakama yavunja ndoa kisa mke ana maji mengi

Mahakama yavunja ndoa kisa mke ana maji mengi

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,033
Reaction score
33,019
Mahakama ya Chelstone (Chelstone local Court ) jijini Lusaka, Zambia, imevunja ndoa ya Trevor Banda mwenye umri wa miaka 36 na Loveness Mukwato mwenye umri wa miaka 27 baada ya wanandoa hao kushutumiana kwa uzinzi na kushindwa kuelewana katika ndoa yao.

Katika kesi hiyo, Loveness aliiomba mahakama kuvunja ndoa akimtuhumu mumewe kuwa na uhusiano wa kimapenzi na binamu yake pamoja na mwanamke mwingine. Amedai pia kuwa mwanamke aliyetajwa kwa jina la Patricia, anayedaiwa kuwa mpenzi wa mumewe, alikuwa akimpigia simu mara kwa mara na kumtishia kumuua.

Kwa upande wake, Trevor, amedai kuwa mkewe hupata majimaji mengi wakati wa tendo la ndoa hata kabla hajamgusa, jambo lililomfanya kumshuku kuwa anamsaliti. Pia amedai kuwa mkewe alianza kwenda vilabuni baada ya kupata kazi mwaka 2024 na baadaye kukiri kuwa na mwanaume mwingine aliyekuwa akipata fedha nyingi kuliko yeye.

Hivyo, Hakimu Charity Milambo amesema wanandoa hao hawaonyeshi thamani ya ndoa na kuamua kuvunja ndoa hiyo. Mahakama pia imemuaru Trevor kulipa kwacha 500 za Zambia (takribani elfu 60 za Kitanzania) kwa mwezi kwa ajili ya matunzo ya mtoto, kuanzia Oktoba 2026.

<<<<<

Mbona nasikia Kuna watu Wana penda hayo?

#fblifestyle
 

Attachments

  • 1792416751078.jpg
    1792416751078.jpg
    123.6 KB · Views: 7
Yes hiyo ni matrimonial cruelty ni Moja wapo ya element ya kuthibitisha kuwa " Marriage has broken irreparably na one part haiwezi ku tolerate

Tofauti na MAJI wanawake wa Zambia, Kongo na malawi wamejazana kariakoo wakikusanya bidhaa kupeleka kwao Wana miwili kama viroba yule sanamu wa Michelin akasome.
 
Yes hiyo ni matrimonial cruelty ni Moja wapo ya element ya kuthibitisha kuwa " Marriage has broken irreparably na one part haiwezi ku tolerate

Tofauti na MAJI wanawake wa Zambia, Kongo na malawi wamejazana kariakoo wakikusanya bidhaa kupeleka kwao Wana miwili kama viroba yule sanamu wa Michelin akasome.
Miwili kivip bro
 
Ila hizi ndoa zioneni tu, zina vituko na visa vingi sana wakati wa kunyanduana, sema watu wanavumilia mengi na ni siri zao. Kuna dhana ya bwawa na kibamia, kuna pango na gogo. Wapo wanawake wanaoumizwa na magogo ndoani hawafurahii tendo la ndoa
 
Back
Top Bottom