Toa hio avatar wewe muhuni haujapigwa banKuna ndoa zinaisha kihuni sana
Hata mimi siyapendi unakua km umezamisha uboo kwenye freezer hakuna moto ule na ile hali ya mnato haipo kaabisa yaan kitu kimepooza kimepoaHayo maji mbona ni burudani, mwamba anakwama wapi. Iwe ni creampie au maji ni burudani tupu.
Kama fountain ⛲ 😆😄😅🤣🤤😘Ningempata huyo mwenye maji safi kabisa unapiga yanaruka
Kwa hio issue ishakua deep sio ni mwili sio maji?Tofauti na MAJI wanawake wa Zambia, Kongo na malawi wamejazana kariakoo wakikusanya bidhaa kupeleka kwao Wana miwili kama viroba yule sanamu wa Michelin akasome.
Ameingiza uboo kwenye fridge anapima joto atakojoa nini?Kama fountain ⛲ 😆😄😅🤣🤤😘
😋😋😋😋😋😋😋!!!