Mrejesho: Mke kakimbia ndoa kisa kazi

Mrejesho: Mke kakimbia ndoa kisa kazi

SuperHb

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2016
Posts
1,012
Reaction score
1,028
MREJESHO

Habari ndugu ZANGU...NADHANI...nilileta Uzi ulisema. MKE WANGU KAACHA NDOA YAKE KISA KAZI..
..
...
Leo nawaletea MREJESHO...

Baada ya Mwanamke kuondoka kusikojulikana,,huko alipokuwa alikaa karibia week Moja..Bila Mme ,Wazazi,hata Ndugu kujua alipo...

Baada ya kukaa kwa siku zote zote hizo ,,,ghafla nilipigiwa na Simu namba nisiyoijua kuwa ananitaarifu kuwa kuwa amesikia namtafuta, KUPITIA kwa màrafiki zake,Hadi anasikia mpaka nimeenda police ,,, kwahiyo akanisihi nisiangaike kumtafutia Yuko salama...basi baada ya kaniambia hivyo niliamua kutulia...japo nilikuwa sijui Yuko wapi...

Siku iliyofuata Mwanamke huyo alianza kuwatafuta ndugu zake wote kuwa Yuko salama...kwa kutumia namba tofauti kwasababu hakuwa na Simu..

Siku nyingine aliongea na Mama ake,,, ambaye ni Mama mkwe wangu,,,, ambaye alimsihi aende kumuona kwamba anaumwa sana...baada ya kuambiwa hivyo...baada ya siku nyingine alikuja NYUMBANI kwangu ghafla wakati mimi natoka Bafuni kuoga nilimkuta ndani akiwa anajiandaa kama mtu ambaye ana haraka ya kuondoka....nilipoingia ndani tulisalimiana...baada ya hapo akaniambia kwamba amekuja kuniaga kwamba anaenda kumuona Mama ake amemwambia anaumwa sana...baada ya kaniambia hivyo nilimuuliza Begi lake liko wapi,,, akaniambia analo Bodaboda huko Barabarani...nilichokifanya...niliamua kwenda Barabarani nikachukua begi lake...baada ya kukaa kwa Muda niliamua niende naye NYUMBANI kwetu kwa Wazazi wangu,,,

Wazazi walimuuliza Nini shida iliyomfanya kuondoka...na Alikuwa wapi siku zote?

Alichojibu alisema: Kwamba Baba na Mama walitengana,,Baba yake akaoa Mwanamke,,,, wakaishi maisha tabu utotoni kila mtoto aliisha maisha yalikosa uangalizi wa Wazazi,,, kwahiyo aliamua kuondoka kwenye Ndoa alihisi Matatizo hayo yangemtokea hata yeye...Kama Wazazi wake ilivyotokea...ana hofu hiyo..

Kwahiyo alimua kuondoka kutafuta kazi...maana anahisi ataachwa...baadae aangaike

Pia... alisema siku zote alizopotea alikuwa kwa RAFIKI yake mmoja,,,alikuwa amemhifadhi...
Huko alikuwa anafanya vibarua vya hapa na pale,,,huku akitafuta kazi ya kufanya

Soma Pia: Mke wangu kaacha ndoa yake kisa kazi
 
Trauma bado inam-haunt ile ile, na ndiyo maana anatoka kwenye ndoa bila sababu ya msingi, inaonekana huu ni mwendelezo na sio jambo jipya kumtokea! Unsolved trauma inaendelea kumuandama msaidieni!
 
Hata sielewi
We mwenyewe si umeona hapo
Mwanamke ni unpredictable, hisia zinakompeleka ndio akili inahamia huko.😂😂😂
Hapana sio hivyo huyo tayari ana childhood trauma! Na trauma za utotoni zina-follow mpaka ukubwani, hizo attachment issues ndizo tatizo na zinamtokea mtu yoyote! Ndiomaana kuna watu hawawezi kuanzisha mahusiano na mtu mwenye hii shida unakuta anajihisi kuwa isolated muda wote, anazira zira tu au anajitenga! Kwahiyo anakuwa ni wa aina hiyo (avoidant &anxious)anahitaji mwenza mwenye uelewa sana! Ukitumia hisia kwenye ndoa utakwama!
 
Niliwahi kununia na babe mama wangu
Wiki 1 Na masiku anajihu short, hana story na mimi, kuja kuniambia sababu eti simuulizi kuhusu siku zake za hedhi, kwahyo simjali😂😂 nilichoka
Kila shetani na mbuyu wake! Ukijua kuishi na viumbe hivi hutopata shida nakwambia! We want security from u guys! Love n care sio vitu vya kukushindwa kutimiza kwa mwanamke wako!
 
Kila shetani na mbuyu wake! Ukijua kuishi na viumbe hivi hutopata shida nakwambia! We want security from u guys! Love n care sio vitu vya kukushinda kutimiza kwa mwanamke wako!
Majukumu yanachanganya akili
Inafika muda hayo mambo tunasahau kabs
 
nilichokifanya...niliamua kwenda Barabarani nikachukua begi lake...baada ya kukaa kwa Muda niliamua niende naye NYUMBANI kwetu kwa Wazazi wangu
Mkuu hebu jitahidi u-focus na majukumu yako ya kila siku na upuuze huo Ujinga anaoleta huyo mshenzi.

Hilo unalotaka kulianzisha (usuluhishi) litakuchukulia muda wako na hakuna faida yoyote utapata.

Be a Man, Stay Taliban. You are not that special.
 
MREJESHO

Habari ndugu ZANGU...NADHANI...nilileta Uzi ulisema. MKE WANGU KAACHA NDOA YAKE KISA KAZI..
..
...
Leo nawaletea MREJESHO...

Baada ya Mwanamke kuondoka kusikojulikana,,huko alipokuwa alikaa karibia week Moja..Bila Mme ,Wazazi,hata Ndugu kujua alipo...

Baada ya kukaa kwa siku zote zote hizo ,,,ghafla nilipigiwa na Simu namba nisiyoijua kuwa ananitaarifu kuwa kuwa amesikia namtafuta, KUPITIA kwa màrafiki zake,Hadi anasikia mpaka nimeenda police ,,, kwahiyo akanisihi nisiangaike kumtafutia Yuko salama...basi baada ya kaniambia hivyo niliamua kutulia...japo nilikuwa sijui Yuko wapi...

Siku iliyofuata Mwanamke huyo alianza kuwatafuta ndugu zake wote kuwa Yuko salama...kwa kutumia namba tofauti kwasababu hakuwa na Simu..

Siku nyingine aliongea na Mama ake,,, ambaye ni Mama mkwe wangu,,,, ambaye alimsihi aende kumuona kwamba anaumwa sana...baada ya kuambiwa hivyo...baada ya siku nyingine alikuja NYUMBANI kwangu ghafla wakati mimi natoka Bafuni kuoga nilimkuta ndani akiwa anajiandaa kama mtu ambaye ana haraka ya kuondoka....nilipoingia ndani tulisalimiana...baada ya hapo akaniambia kwamba amekuja kuniaga kwamba anaenda kumuona Mama ake amemwambia anaumwa sana...baada ya kaniambia hivyo nilimuuliza Begi lake liko wapi,,, akaniambia analo Bodaboda huko Barabarani...nilichokifanya...niliamua kwenda Barabarani nikachukua begi lake...baada ya kukaa kwa Muda niliamua niende naye NYUMBANI kwetu kwa Wazazi wangu,,,

Wazazi walimuuliza Nini shida iliyomfanya kuondoka...na Alikuwa wapi siku zote?

Alichojibu alisema: Kwamba Baba na Mama walitengana,,Baba yake akaoa Mwanamke,,,, wakaishi maisha tabu utotoni kila mtoto aliisha maisha yalikosa uangalizi wa Wazazi,,, kwahiyo aliamua kuondoka kwenye Ndoa alihisi Matatizo hayo yangemtokea hata yeye...Kama Wazazi wake ilivyotokea...ana hofu hiyo..

Pia... alisema siku zote alizopotea alikuwa kwa RAFIKI yake mmoja,,,alikuwa amemhifadhi...
Huko alikuwa anafanya vibarua vya hapa na pale
Wacha ujinga wewe. Usiendekeze uzembe hapa. Huyo alikuwa anaishi na mwanaume, na wewe unampkea kipimbi.
 
Bwana mdogo kama hii ndo style yako ya kuhandle mambo yako ya ndoa, aisee i can conclude that you are too young to engage with marriage issues.

Mruhusu aende tu huyo mpaka pale utakapokomaa kiakili ndo utafute mwingine wa kuoa.
 
MREJESHO

Habari ndugu ZANGU...NADHANI...nilileta Uzi ulisema. MKE WANGU KAACHA NDOA YAKE KISA KAZI..
..
...
Leo nawaletea MREJESHO...

Baada ya Mwanamke kuondoka kusikojulikana,,huko alipokuwa alikaa karibia week Moja..Bila Mme ,Wazazi,hata Ndugu kujua alipo...

Baada ya kukaa kwa siku zote zote hizo ,,,ghafla nilipigiwa na Simu namba nisiyoijua kuwa ananitaarifu kuwa kuwa amesikia namtafuta, KUPITIA kwa màrafiki zake,Hadi anasikia mpaka nimeenda police ,,, kwahiyo akanisihi nisiangaike kumtafutia Yuko salama...basi baada ya kaniambia hivyo niliamua kutulia...japo nilikuwa sijui Yuko wapi...

Siku iliyofuata Mwanamke huyo alianza kuwatafuta ndugu zake wote kuwa Yuko salama...kwa kutumia namba tofauti kwasababu hakuwa na Simu..

Siku nyingine aliongea na Mama ake,,, ambaye ni Mama mkwe wangu,,,, ambaye alimsihi aende kumuona kwamba anaumwa sana...baada ya kuambiwa hivyo...baada ya siku nyingine alikuja NYUMBANI kwangu ghafla wakati mimi natoka Bafuni kuoga nilimkuta ndani akiwa anajiandaa kama mtu ambaye ana haraka ya kuondoka....nilipoingia ndani tulisalimiana...baada ya hapo akaniambia kwamba amekuja kuniaga kwamba anaenda kumuona Mama ake amemwambia anaumwa sana...baada ya kaniambia hivyo nilimuuliza Begi lake liko wapi,,, akaniambia analo Bodaboda huko Barabarani...nilichokifanya...niliamua kwenda Barabarani nikachukua begi lake...baada ya kukaa kwa Muda niliamua niende naye NYUMBANI kwetu kwa Wazazi wangu,,,

Wazazi walimuuliza Nini shida iliyomfanya kuondoka...na Alikuwa wapi siku zote?

Alichojibu alisema: Kwamba Baba na Mama walitengana,,Baba yake akaoa Mwanamke,,,, wakaishi maisha tabu utotoni kila mtoto aliisha maisha yalikosa uangalizi wa Wazazi,,, kwahiyo aliamua kuondoka kwenye Ndoa alihisi Matatizo hayo yangemtokea hata yeye...Kama Wazazi wake ilivyotokea...ana hofu hiyo..

Pia... alisema siku zote alizopotea alikuwa kwa RAFIKI yake mmoja,,,alikuwa amemhifadhi...
Huko alikuwa anafanya vibarua vya hapa na pale
Ana miaka mingapi mke wako ndugu
 
Trauma bado inam-haunt ile ile, na ndiyo maana anatoka kwenye ndoa bila sababu ya msingi, inaonekana huu ni mwendelezo na sio jambo jipya kumtokea! Unsolved trauma inaendelea kumuandama msaidieni!

Trauma wapi mama la mama
Mke alienda kukazwa nje kaamua kutafuta gia ya kurudi kwa visababu visivyo na kichwa wala mguu

Na mleta mada inaonekana kama kaamini mke
 
Huyo ni mke au mkeka?
Mwanamke akiondoka kwangu kiajabuajabu ndio asahau kufuatwa fuatwa kwa sababu atakuwa kanitua zigo
Kwa sababu kama hakuna issue serious basi naamini kuna mwana anakukoki. Sasa urudi kunilisha makombo?! Aaahhhh kinyaaaa
 
Trauma wapi mama la mama
Mke alienda kukazwa nje kaamua kutafuta gia ya kurudi kwa visababu visivyo na kichwa wala mguu

Na mleta mada inaonekana kama kaamini mke
Mambo ya wazungu ya trauma yametua na Bongo.

Mtu ukulie vingunguti au tandale kwa tumbo uswahilini badae uje useme una trauma au mtoto wa kiume mbele za watu useme una trauma, Hell NO.
 
Back
Top Bottom