Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!! | Page 18 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwana Kwetu, Sep 16, 2015.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
    para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

    "Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

    Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.
     
  2. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #341
    Sep 20, 2015
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,222
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni disqualification moja kubwa sana tayari. rais lazima pia awe mwanansiasa! Utaongozaje nchi kama wewe sio mwanasiasa? Hii ina maana atakuwa anaendeshwa tu na wale wanasiasa, si ndio? Tunataka rais ambaye ni mwanasiasa na ni mtendaji pia. Hizi sifa anazo Lowasa? Kikwete alikuwa mwanansiasa sio mtendaji. Lowasa ni mwanasiasa na ni mtendaji ndio maana kwa muda mfupi aliokuwa waziri mkuu alimfunika kabisa kikwete, na hii ndio ilikuwa chanzo cha kikwete kumchukia.
     
  3. shaban lee

    shaban lee JF-Expert Member

    #342
    Sep 20, 2015
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 281
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbonaa video ipoo
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #343
    Sep 20, 2015
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,098
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
  5. kintu

    kintu JF-Expert Member

    #344
    Sep 20, 2015
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 512
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa ile confidence ahaaa ni wa kuwait nimeamini tulikuwa tunadanganywa sana na hizo data ziliOkuwa zinatolewa .
     
  6. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #345
    Sep 20, 2015
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 6,110
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ameshazoea kuwavunnga watu na mitakwimu yake isiyo na kichwa wala miguu ya idadi ya samaki ,ngombe,barabara nk vitu ambavyo si mwananchi wa kawaida wala mtaalam wa takwimu anaweza kuvithibitisha kuwa ni sahihi!
    Nadhani aishie kuhesabu idadi ya wanafamilia yake na idadi ya vyumba na vitanda nyumbani kwake!
     
  7. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #346
    Sep 20, 2015
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,541
    Likes Received: 3,386
    Trophy Points: 280
    Magufili anataka Mwanamke wa Kizaramo
     
  8. M

    Manager A Member

    #347
    Sep 20, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba Mzee Lowasa aongeze vipaombele iwe ni Elimu,Elimu,Elimu,Elimu,Elimu manake kama hali halisi ndiyo hii tunakazi kwenye Elimu
     
  9. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #348
    Sep 20, 2015
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,222
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Mmh huyu Mapadlock huyu sio riziki kabisa!
     
  10. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #349
    Sep 20, 2015
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 180
  11. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #350
    Sep 20, 2015
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 180
    Isijekuwa anajua anapiga kampeni kuwa rais wa marekani
     
  12. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #351
    Sep 28, 2015
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,222
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ukichanganya na uwezo wake mdogo wa lugha ukilinganisha na ngazi ya eleimu aliyofikia basi lazima tuseme hapa tunauziwa mbuzi kwenye gunia!
     
  13. lemayan92

    lemayan92 JF-Expert Member

    #352
    Oct 14, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 864
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Karibu hadi ndani mgeni. Jisikie upo nchini kwenu. Huku kwetu mgombea mmoja wa kiti cha uraisi ambae pia ni waziri anasema sadam husein alikua raisi wa Kuwait, raisi aliepo madarakani ndie baba wa taifa na ashafariki, na pumba nyingine kibao. Waziri wa mambo ya nje anasema Balali ameugua July 2008 akafa May 2008. Naogopa kumsema JK..... Hii ni trela
     
  14. K

    King mark JF-Expert Member

    #353
    Oct 14, 2015
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 226
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Duh....bado siku kumi.....
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #354
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,643
    Likes Received: 14,681
    Trophy Points: 280
    Huku ndio utakutana na malofa wenye akili fupi kuliko nyumbu na wakinunuliwa viroba tu utaona mikono yao hewani na wanaamriwa kugeuzwageuzwa huku wakiita jina la anayewageuza
     
  16. lemayan92

    lemayan92 JF-Expert Member

    #355
    Oct 14, 2015
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 864
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Ni kweli mkuu
     
  17. pepsin

    pepsin JF-Expert Member

    #356
    Oct 14, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 3,041
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    Kina cha maji cha bwawa la Mtera kimepungua kwa megawatt kadhaa-Simbachawene
     
  18. afande pande

    afande pande Member

    #357
    Oct 14, 2015
    Joined: Oct 2, 2015
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaz kweli kweli
     
  19. u

    uvungu JF-Expert Member

    #358
    Oct 14, 2015
    Joined: Nov 30, 2014
    Messages: 364
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    HaĆ haaaaa sio chuki ya uislamu tena maana ww ni iislamu na ccm tu kichwani mwako.pole so unataka kutuaminisha kuwa alichosema magufuli ni sahihi wala hakukosea? Duuh kweli kichwa kimeishiwa ubongo.
     
  20. Upepo wa Pesa

    Upepo wa Pesa JF-Expert Member

    #359
    Oct 14, 2015
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 10,579
    Likes Received: 12,296
    Trophy Points: 280
    Na wewe unaamini sadam alikua rais wa kuwait/libya?
     
  21. Upepo wa Pesa

    Upepo wa Pesa JF-Expert Member

    #360
    Oct 14, 2015
    Joined: Aug 8, 2015
    Messages: 10,579
    Likes Received: 12,296
    Trophy Points: 280
    hivi chawane ni injinia kweli??? na kama sio alipataje hiyo wzara???
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...