Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!! | Page 19 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwana Kwetu, Sep 16, 2015.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
    para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

    "Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

    Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.
     
  2. Analyse

    Analyse JF-Expert Member

    #361
    Oct 14, 2015
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 3,968
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Magufuli ameshakuwa kama comedian siku hizi.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #362
    Oct 14, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,140
    Likes Received: 22,410
    Trophy Points: 280
    Sina haja ya kukuaminisha, nnakupa darsa. Nnauhakika hata ulikuwa hujui kuwa Saddam alishaiteka Kuwait na kuibadilisha jina akaiita "kadhima" na kuitawala.
     
  4. Rassa

    Rassa JF-Expert Member

    #363
    Oct 14, 2015
    Joined: Feb 26, 2013
    Messages: 327
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 80
    Magufuli ni shiiiiiiiiiida !
     
  5. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #364
    Oct 14, 2015
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,389
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha hata TV hana kwake, na kama anayo ni pambo tu, vita vya Iraq miaka nenda rudi hadi leo hii hajui sadam wapi anatoka? Poor him
     
  6. mcfm40

    mcfm40 JF-Expert Member

    #365
    Oct 18, 2015
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,222
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Mtu huyu anatka kuwa rais wa nchi huku hafuatilii yanyoendelea duniani!
     
  7. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #366
    Jun 6, 2016
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 1,039
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Rais alichoka sana hapa kwenye kampeni.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #367
    Jun 6, 2016
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 15,587
    Likes Received: 8,052
    Trophy Points: 280
    Asante sana.
     
  9. kimsboy

    kimsboy JF-Expert Member

    #368
    Mar 2, 2018
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 2,732
    Likes Received: 2,529
    Trophy Points: 280
    bomuuu
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #369
    Mar 2, 2018
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 25,467
    Likes Received: 26,356
    Trophy Points: 280
    Alichoka eeeh! kwa ajili ya pushups au yale mapanga shaa
     
  11. Interest

    Interest JF-Expert Member

    #370
    Mar 2, 2018
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 1,039
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Hahaha vyote mkuu. Shughuli ya kampeni si mchezo. Si unakumbuka ile kadhia iliyomkumba mzee wetu kule Chato!?
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #371
    Mar 7, 2018
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 12,036
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Unajua kwenye kampaine inatakiwa mbinu mbali mbali kujitangaza. Ili uweze kujitangaza kirahisi kwenye media basi wewe andaa habari. Uzuri kwenye media kile wanaita habari ni sawa na kusema "...sungura kamtimua mbio mbwa tena mbwa aina ya germany shepherd..."! Hii ndiyo itachukua kurasa zote za magazeti na taarifa za prime time! Ndiyo udhaifu wa media. Dr. Magufuli aligundua udhaifu huo. Akautumia barabara...! Watu wa media wakamtangaza sawasawa...akapata kura za kutosha. Sasa ndiye rais wetu.

    Ongeza lingine. Majibu unayapata hapa hapa.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...