Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwana Kwetu, Sep 16, 2015.

  1. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 80
    Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
    para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

    "Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

    Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2015
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,852
    Likes Received: 22,944
    Trophy Points: 280
    Muoneeni huruma basi
    mtu azaliwe chato huko aje kujua tofauti ya Kuwait na Iraq?...
    mostly ni nchi anazosoma tu kwenye news..
     
  3. The Businessman

    The Businessman JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 7,236
    Likes Received: 6,880
    Trophy Points: 280
    Hii kitu mimi mwenyewe nimebaki nacheka.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,945
    Likes Received: 13,807
    Trophy Points: 280
    Magufuli hajui lugha, hata huko UN ataweza ongea Kisukuma yule....
    Hata hiyo Doctorate itakuwa alisoma kwa kiswahili
     
  5. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2015
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,306
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Tatizo lake ni kupenda mijisifa ya kijinga.
    Anajikuta anaropoka tu ili watu wacheke. Mi namuona kama Political Comedian kama Mtikila.
     
  6. msemakweli

    msemakweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2015
    Joined: Feb 20, 2014
    Messages: 1,627
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hahahahaaaaaaaa!
    Ni shida!
     
  7. lost id

    lost id JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2015
    Joined: Aug 12, 2014
    Messages: 2,084
    Likes Received: 4,408
    Trophy Points: 280
    Magufuri ni mtu wa kukariri,sio kuelewa, mtu anaekariri muda flani husahau, hata sasa ukimshtukiza barabwra ya bagamoyo mwenge atakwambia ina kilomita 1000.

    Mawaziri wa kikwete ni mzigo,vihiyo. Mulugo alisema Tanzania inatokana na zimbabwe na zanzibar. Pia akasema mbeya ina ukubwa wa kilomita 29 za mraba.

    Saddam alikua rais wa kuwait?
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2015
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,911
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ni sawa na Idd Amin-if so to speak...kilichomuokoa ni kaelimu tu
     
  9. Cardinal06

    Cardinal06 JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2015
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 946
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaha Kuweit?????
     
  10. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,611
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anajua mabarabara na kandarasi tu!
     
  11. V

    Vonix JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2015
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,096
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Teh,teh,teh we jamaa wewe daa!!hii nimeipenda.
     
  12. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2015
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 5,740
    Likes Received: 5,487
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni Kihiyo wa mambo mengi sana.
     
  13. back town

    back town JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 475
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 80
    mmmm inasikitisha sana
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2015
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,296
    Likes Received: 2,616
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni sawa na Mulugo..
     
  15. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,687
    Likes Received: 12,208
    Trophy Points: 280
    CCM wanajuta kumchagua Magufuli kama mgombea.
    Wana wish Lowasa angekuwa kwao.
     
  16. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 3,228
    Likes Received: 3,478
    Trophy Points: 280
    Ha haha kwahiyo bado ni Mshamba au?
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2015
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 34,380
    Likes Received: 42,314
    Trophy Points: 280
    Magufuli ni mropokaji hana focus amebaki kuwa kituko
     
  18. m

    musami JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dr.Magufuli unataka umlinganishe na huyo mwenye shahada ya sanaa za maigizo?ebu tuache mizaa kwenye mambo muhimu
     
  19. m

    musami JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2015
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukimlinganisha na Mulugo,je huyo mwenye shahada ya maigizo utamlinganisha na nani?
     
  20. p

    polonium 210 Member

    #20
    Sep 16, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania bhana yaani mtu aliye takiwa kuwa jela kwa ufisadi eti leo anagombea uraisi wa nchi ni balaa.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...