Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!


Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
331
Likes
156
Points
60
Ufunguo

Ufunguo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
331 156 60
Eti Magufuli aliteleza kusema watu wa Libya walimuua Saddam😳😳
Aliteleza kusema Saddam ni wakuwait😳😳

Aliteleza kusema Watu wa Kigamboni kama hawana nauli ya ferry wapige mbizi😳😳

Aliteleza kuwambia watu wa Buziku watumie kinyesi chao kutengemeza Lami😳😳

Aliteleza kuuza nyumba za serikali 😳😳

Ni kweli kabisa huwa anateleza,kama alivyoteleza kugombea urais😎

Angalia usiteleze kumpa kura yako😎😎
...Akateleza aliposema anataka wazaramo wampe mke!, teh!
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,268
Likes
15,440
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,268 15,440 280
ULofa ni kukazania trivial issues an kuacha kueleza Watanzania Ukawa itafanya nini ikichukua nchi. Sitegemei kusikia issues za kujadiliwa na watu wasio na Elimu. Mbowe alizungusha round about form six, Lowasa ana Pass ya UDSM PFA. Zero MBA yake hata research hajui ilifanywa na nani na wapi. I will be surprise UKAWA kujadili Issues. Natural Law inasema AKILI KUBWA LAZIMA IENDESHE AKILI NDOGO
Mbona hujaweka na matokeo ya Maji Marefu na matokeo ya Mulungo
 
D

David Elia

Senior Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
101
Likes
0
Points
0
D

David Elia

Senior Member
Joined Sep 7, 2011
101 0 0
Kwa kweli hatuitaji maraisi vilaza kama magufuli.....stupid!!!!!!!
 
Edoedward1

Edoedward1

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
798
Likes
212
Points
60
Edoedward1

Edoedward1

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
798 212 60
ULofa ni kukazania trivial issues an kuacha kueleza Watanzania Ukawa itafanya nini ikichukua nchi. Sitegemei kusikia issues za kujadiliwa na watu wasio na Elimu. Mbowe alizungusha round about form six, Lowasa ana Pass ya UDSM PFA. Zero MBA yake hata research hajui ilifanywa na nani na wapi. I will be surprise UKAWA kujadili Issues. Natural Law inasema AKILI KUBWA LAZIMA IENDESHE AKILI NDOGO
U sound furious, may be frustration or hunger or lack of conviction or hate,i dnt know buddy but do not take it too personal "my take"
 
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,310
Likes
1,984
Points
280
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,310 1,984 280
Ignorance haibustiwi kwa kikombe cha babu,, ingekuwa Ana bust memory saw a, ujanja wake ni ndani ya mipaka ya tz
Unajua ccm wanamdqnganya Magufuli toa mifano ya sehemu zenye machafuko km Libya kuwatisha wananchi wasifanye mabadiliko. Kumve jamaa general knowledge inampiga chenga. Yeye anajua kukariri takwimu tu. Nadhanii hata mambo ya uchumi atakuwa hajui kabisa!
 
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,310
Likes
1,984
Points
280
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,310 1,984 280
ULofa ni kukazania trivial issues an kuacha kueleza Watanzania Ukawa itafanya nini ikichukua nchi. Sitegemei kusikia issues za kujadiliwa na watu wasio na Elimu. Mbowe alizungusha round about form six, Lowasa ana Pass ya UDSM PFA. Zero MBA yake hata research hajui ilifanywa na nani na wapi. I will be surprise UKAWA kujadili Issues. Natural Law inasema AKILI KUBWA LAZIMA IENDESHE AKILI NDOGO
Kaka hii si trivial ishu kwa mtu anayetaka urais wa nchi. Kushindwa kutofautisha kati ya Sadam na Gadaf, Iraq na kuwait sio trivial ishu. Huyu mtu anaraka urais huku hajui siasa za nje ya nchi yake? Sanasana hili linamuonesha jinsi alivyomkurupukaji! Na sisi hatutaki rais mkurupukaji!
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,367
Likes
1,378
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,367 1,378 280
Kaka hii si trivial ishu kwa mtu anayetaka urais wa nchi. Kushindwa kutofautisha kati ya Sadam na Gadaf, Iraq na kuwait sio trivial ishu. Huyu mtu anaraka urais huku hajui siasa za nje ya nchi yake? Sanasana hili linamuonesha jinsi alivyomkurupukaji! Na sisi hatutaki rais mkurupukaji!
Punguza ukilaza nchi haiongozi kama getto!! Mh. Rais anawashauri!!
 
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2015
Messages
3,406
Likes
1,450
Points
280
Cham Bee

Cham Bee

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2015
3,406 1,450 280
Punguza ukilaza nchi haiongozi kama getto!! Mh. Rais anawashauri!!
Akili yake ni 0.0005 ya akili ya Edo na mpaka sasa anjuta kushindana na kiumbe wa pekee.Ukijumlisha akili za magamba unapata 0.5 ya Edo's brain na ndio maana kundi lao lote linakesha na kusuka mikakati isiyokuwa na matunda kama ule wa Dr Love Pimbi wa pale Sell enna.Bogus squared.
 
Q

Qualcomm

Senior Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
177
Likes
81
Points
45
Age
33
Q

Qualcomm

Senior Member
Joined Nov 27, 2013
177 81 45
Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

"Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.
Re: Hotuba ya Lowassa jana: Alisimama au kukaa?

Halafu alichanganyikiwa aliposema Zaire na Kongo kama nchi tofauti ambazo zitatumia bandari yetu ya Dar es Salaam. Pia kujitahidi kuzungumza haraka haraka ni hofu ya kuishiwa nguvu asiweze kumaliza kusema anachokusudia.


UKIBISHI ZAMA HAPA:https://www.youtube.com/watch?v=z_W8S1y7l2Q
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,585
Likes
1,756
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,585 1,756 280
Re: Hotuba ya Lowassa jana: Alisimama au kukaa?

Halafu alichanganyikiwa aliposema Zaire na Kongo kama nchi tofauti ambazo zitatumia bandari yetu ya Dar es Salaam. Pia kujitahidi kuzungumza haraka haraka ni hofu ya kuishiwa nguvu asiweze kumaliza kusema anachokusudia.


UKIBISHI ZAMA HAPA:https://www.youtube.com/watch?v=z_W8S1y7l2Q
Zaire ni DRC na pia kuna Kongo brazzaville.zamani nchi hizi mbili zilitofautishwa kwa kuongeza majina ya miji yake mikuu .yaani congo kinshasa(zaire) na KongoBrazaville(congo)
 
GAUTAMA

GAUTAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
1,020
Likes
94
Points
145
GAUTAMA

GAUTAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
1,020 94 145
Re: Hotuba ya Lowassa jana: Alisimama au kukaa?

Halafu alichanganyikiwa aliposema Zaire na Kongo kama nchi tofauti ambazo zitatumia bandari yetu ya Dar es Salaam. Pia kujitahidi kuzungumza haraka haraka ni hofu ya kuishiwa nguvu asiweze kumaliza kusema anachokusudia.


UKIBISHI ZAMA HAPA:https://www.youtube.com/watch?v=z_W8S1y7l2Q
Wewe hauna tofauti na Huyo aliyeshindwa kumjua Raisi wa Kuwait, mnakosea bila kujua mmekosea.
 
N

Nyakua nyakitita

Senior Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
191
Likes
11
Points
35
Age
43
N

Nyakua nyakitita

Senior Member
Joined Apr 14, 2014
191 11 35
Data ziliZo kuwa zinatolewa zilikuwa ngumu kung'amua kama vile idadi ya samaki,urefu Wa barabara.Nani angeanza kuhakiki,sasa kakosea kaingia anga zetu Saddam hakuwa Wa Kuwait ila Iraq.Msingwa alisema walikuwa wanaletewa idadi ya Barbara mpya za uongo Bungeni.
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,380
Likes
1,600
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,380 1,600 280
Mgombea wa magamba ana akili za bulembo
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
Data ziliZo kuwa zinatolewa zilikuwa ngumu kung'amua kama vile idadi ya samaki,urefu Wa barabara.Nani angeanza kuhakiki,sasa kakosea kaingia anga zetu Saddam hakuwa Wa Kuwait ila Iraq.Msingwa alisema walikuwa wanaletewa idadi ya Barbara mpya za uongo Bungeni.
Sichagui rais muwongomuwongo.Saddam rais wa Kuwait
 
K

kamuhabwa2002

Senior Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
159
Likes
1
Points
33
K

kamuhabwa2002

Senior Member
Joined Aug 9, 2015
159 1 33
Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

"Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.
Pia ameishasema yeye sio mwanasiasa ni mtendaji
 
henrygees

henrygees

Senior Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
141
Likes
24
Points
35
henrygees

henrygees

Senior Member
Joined Sep 8, 2010
141 24 35
Kwanyie watu wote waliosoma PCM. Mnajua kabisa ktk masomo hayo matatu ukimuona mtu yuko bora katika Chemistry ujue uwezo wake wa kukariri ni wa kiwango cha juu sana. NAjamaa ni mkali wa hilo somo kwa maana ya kwamba yuko vizuri ktk kukariri siyo kuelewa
 
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,310
Likes
1,984
Points
280
mcfm40

mcfm40

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,310 1,984 280
Punguza ukilaza nchi haiongozi kama getto!! Mh. Rais anawashauri!!
sasa kama yeye mwenyewe haelewi si ndio washauri wake watakuwa wanamdanganya kila siku? Mnataka turudi tena kwenye vile vichekesho vya eti " tatizo si kikwete bali washauri wake?" eti kikwete anaangushwa na washauri wake! Je kama na ujanja wote wa kikwete alikuwa anashauriwa vibaya na kushindwa kungamu ahuu ni ushauri mbaya, je Magufuli ambaye ni kilaza si ndio itakuwa balaa kabisa?
 
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
5,052
Likes
1,869
Points
280
Last emperor

Last emperor

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
5,052 1,869 280
Ni muongo huyu jamaa, kwani zile data alizotoa kuwa Tanzania kuna samaki bilion 6,mia tisa arobaini na mbili ni kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,251,536
Members 481,767
Posts 29,775,640