Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Jamani huyu mzee hakujiandaa kugombea urais, mtamuonea buretu, anatimiza wajibu tu wakupiga kampeni alafu asubirie tena bahati imuangukie kama ilivyokuwa dodoma. Hataningekuwa mimi ningejichanganya tu Lowasa anatishajamani.
 
Muoneeni huruma basi
mtu azaliwe chato huko aje kujua tofauti ya Kuwait na Iraq?...
mostly ni nchi anazosoma tu kwenye news..

ha ha ha umenichekesha mkuu.... alafu huyu jamaa ana mchezo wa kukurupuka sio ktk maamuz ya kiutendaj tu kama alivyohamisha barabara kuu akaipitisha kijijin kwake chato against technical site survey ya wataalam etc alishawai kwenda kwenye mkutano wa kampen wa raila odinga kule kenya enzi za uchaguz mkuu sasa cjui akishinda kenyata wataongeaje? alafu alienda akiwa wazir ina maana he reflects all of us kule kumbe hatukumtuma alikurupuka tu mwenyewe!!!
 
Hii Ni Aibu Ya Jk Na Wana Ccm Lakini Wanajua Mwaka Huu Lazima Mungu Atafanya Muujiza Yaani Ukawa Wanazidi Kuipa Wakati Mgumu Ccm Hadi Imekubali Kushindwa Mchana.


Wanajichanganya Kusema M4C Ni Yao Mara Power Mpeni Magufuli Pia Kumbukeni Hotuba Ya Mulugo Visiwa Vya Zimbabwe
Na Huyu Kaja Sadam Wa Kuwait

Hii Ni Aibu Yao Wenyewe Ccm
 
Wao wanajitetea kuwa "Kweli sisi ni mizigo ila ni mizigo ya dhahabu" Ha! ha!ha!
 
Mmmmm Magufuli ni PhD holder tena ya Kemia. Wewe ndiye usiejielewa unayekesha kwenye mitandao ya JF na blogs ukisoma habari za umbeya za dunia. Yeye ni kazi tu.

Nenda hapo South Africa uliza mwananchi wa kawaida kama anaijua Tanzania vizuri. Kwa sababu haina impact kwake. Similarly it is not necessary for Magufuli to put list of countries' presidents why? By the way he was not owning foreign affairs portfolio.

aaaaaaaaaaaaaaah! eti sadam rais wa libya na kuwait? duh
 
Tusubiri tuone vituko vya alinacha.
Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

"Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.
 
Mmmmm Magufuli ni PhD holder tena ya Kemia. Wewe ndiye usiejielewa unayekesha kwenye mitandao ya JF na blogs ukisoma habari za umbeya za dunia. Yeye ni kazi tu.

Nenda hapo South Africa uliza mwananchi wa kawaida kama anaijua Tanzania vizuri. Kwa sababu haina impact kwake. Similarly it is not necessary for Magufuli to put list of countries' presidents why? By the way he was not owning foreign affairs portfolio.
Sasa kama hajui si angenyamaza kwa nini adanyanye umaa. Hii ndo point alifikiria anaongea na kilaza kama wewe ukawa tupo makini
 
Nilikuwa ndani ya daladala natoka Makumbusho naelekea home, niliposoma hii habari nikasikitika sana, lakini nikashindwa kujizuia, nikajikuta nacheka kwa sauti kubwa watu wote wakanishangaa wakadhani labda nimepandwa na mashetani... Gafla ndani ya daladala kimya kikatawala, watu wote macho kwangu. Nilipofika Mwenge ikanibidi nikushe nipande daladala nyingine!

Rais wetu Magufuli ametuangusha sana, lakini nadhani alitereza kidogo kwa uchovu wa kampeni!
 
Haya ndio madhara ya kuingilia fani za usizoziweza; angebakia zake kwenye kuhesabu samaki au Km za barabara haya yote yasingemkuta!!!
 
Acheni ulofa nyie ninani asiyekosea kusema kwa kuchanganya maneno? Mbona huyo babu yenu hajui hata kiongea??
 
Muoneeni huruma basi
mtu azaliwe chato huko aje kujua tofauti ya Kuwait na Iraq?...
mostly ni nchi anazosoma tu kwenye news..

Na Hata Lowassa Hizo Nchi Nyingi Za Ulaya Anazijua Kwakuwa Kila Kukicha Anakimbilia KUTIBIWA Magonjwa Yake 17 Yanayomkabili.
 
Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

"Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.

Vipi kuhusu raisi kusahau wananchi wake!
Maana Lowasa ktk mkutano wa ukawa kajikuta anasema ccm oyee!
Raisi anaweza kualikwa Uganda akagoma kutoka akadhani anapinduliwa!
Hili nalo ni tatizo ktk siasa za kimataifa!
 
Nilikuwa ndani ya daladala natoka Makumbusho naelekea home, niliposoma hii habari nikasikitika sana, lakini nikashindwa kujizuia, nikajikuta nacheka kwa sauti kubwa watu wote wakanishangaa wakadhani labda nimepandwa na mashetani... Gafla ndani ya daladala kimya kikatawala, watu wote macho kwangu. Nilipofika Mwenge ikanibidi nikushe nipande daladala nyingine!

Rais wetu Magufuli ametuangusha sana, lakini nadhani alitereza kidogo kwa uchovu wa kampeni!

kama wewe ulivyoteleza baada ya kuandika NISHUKE ukaandika NiKUSHE
 
Nimenukuu ukurasa wa 22 wa Gazeti la mwananchi la leo 16/09/2015
para ya Kwanza; naomba ninukuu" Msifanye mabadiliko kwa pupa kama watu wa Libya. walimwondoa madarakani rais Saddam , hapana rais Gaddafi maana Saddam alikuwa rais wa Kuwait"

"Magufuli , na Lowassa nani atatufaa kwa Siasa za nje" ni kichwa cha habari cha article yenyewe.

Magufuli huyu anayejua kila barabara ya nchi hii ameshindwa kujua vitu vya darasa la nne vinavyotokea nje ya mipaka ya Tanzania sembuse siasa za kimataifa atazijulia wapi. Kuna uwezekano akashindwa kujua hata majina ya nchi tulizopakana nazo, au kushindwa kujua Marekani, india Uk nk zipo mabara gani. Kama ni hivyo je atajuaje trouble makers na marafiki wa kweli anaoweza kushirikiana nao katika siasa za dunia. Au ushindi kwanza mengine yatajipa?. Ukiona rais hajui kinachoendelea upande mwingine wa dunia ujue kazi tunayo hivyo tusifanye makosa katika uchaguzi wa mwaka huu la sivyo watanzania woote tutaonekana mambumbumbu.

Aliyekosea magufuli au mchapishaji wa garazeti ingekuwa sauti kweli kumbe maandishia au magufuli kawa mwandishi?
 
Aliyekosea magufuli au mchapishaji wa garazeti ingekuwa sauti kweli kumbe maandishia au magufuli kawa mwandishi?
Kaka video clip ninayo hapa. Nitumie namba nikutumie. Magufuli ni zero kwenye general knowledge!
 
Tunayajua ya nje kwa sababu vyombo vingi vya habar ni vyao...but trust me watu wa nje hawaijui afrika so c lazma mtu kujua mambo yote ya nje.
kaka ishu ya Libya na Iraq gadaf na sadam ni mambo yalizungumzwa sana duniani hata watoto wa primary ukiwauliza wanajua.
 
Eti Magufuli aliteleza kusema watu wa Libya walimuua Saddam😳😳
Aliteleza kusema Saddam ni wakuwait😳😳

Aliteleza kusema Watu wa Kigamboni kama hawana nauli ya ferry wapige mbizi😳😳

Aliteleza kuwambia watu wa Buziku watumie kinyesi chao kutengemeza Lami😳😳

Aliteleza kuuza nyumba za serikali 😳😳

Ni kweli kabisa huwa anateleza,kama alivyoteleza kugombea urais😎

Angalia usiteleze kumpa kura yako😎😎
 
Back
Top Bottom