Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Sasa hapa imebidi nikubaliane na Lowassa. Kipengele cha kwanza ni elimu, cha pili ni elimu na cha tatu ni elimu.
 
USISAHAU KUTIZAMA MATOKEO au kupiga KURA ya maoni ya watanzania inayoendelea hadi 24/10/2015 kuhusu nani awe Rais 2015 kwa kubonyeza hii linki hapa chini:
👇
www.mayocoo.com/vote
☝☝
Tafadhari watumie ujumbe huu Watanzania wengine wenye simu yoyote yenye INTERNET AU WHATSAPP AU GROUP bila kujali uko chama gani.👊
 
USISAHAU KUTIZAMA MATOKEO au kupiga KURA ya maoni ya watanzania inayoendelea hadi 24/10/2015 kuhusu nani awe Rais 2015 kwa kubonyeza hii linki hapa chini:
👇
www.mayocoo.com/vote
☝☝
Tafadhari watumie ujumbe huu Watanzania wengine wenye simu yoyote yenye INTERNET AU WHATSAPP AU GROUP bila kujali uko chama gani.👊
 
Ila lowasa kachoka jamani. Nilikuepo zanzibar eti anahutubia anasema wazanzibari mnapenda dansi. Basi nikishinda uraisi nitakuja kudansi.

Dah mpaka namwonea huruma. Parkinsons disease ni ugonjwa mbaya sana. Yaani jamaa amekua kama wale naniliii wa gwajima.

Bora ukiwa wangemteua wema sepetu kidogo angetusumbua CCM


Hahahahahahahahahahahaaaaaa

Nawewe unapigia debe Magufuli?? yereuwiiih

Kweli akili zenu hazina tofauti na kima hata umponde nyundo ukimrushia ndizi anakufwata!!!

No wonder ubongo wa aina yako ndo unawapa kiburi na jeuri CCM!!!
 
Magufuli hajielewi yeye anakariri kilometer tuu

Mmmmm Magufuli ni PhD holder tena ya Kemia. Wewe ndiye usiejielewa unayekesha kwenye mitandao ya JF na blogs ukisoma habari za umbeya za dunia. Yeye ni kazi tu.

Nenda hapo South Africa uliza mwananchi wa kawaida kama anaijua Tanzania vizuri. Kwa sababu haina impact kwake. Similarly it is not necessary for Magufuli to put list of countries' presidents why? By the way he was not owning foreign affairs portfolio.
 
Naskia eti lowasa cku hzi anavalishwa pampasi,maana hana nguvu hata za kuchuchumaa kukata gogo?
 
Ila lowasa kachoka jamani. Nilikuepo zanzibar eti anahutubia anasema wazanzibari mnapenda dansi. Basi nikishinda uraisi nitakuja kudansi.

Dah mpaka namwonea huruma. Parkinsons disease ni ugonjwa mbaya sana. Yaani jamaa amekua kama wale naniliii wa gwajima.

Bora ukiwa wangemteua wema sepetu kidogo angetusumbua CCM

Kama Raisi Lowasa hawasumbui mnafanya kampeni ya nini?unajua dalili za ukichaa ndio hizi?eti wema sepetu hata hufikirii ukiandika upumbavu kama huo?na ukiitwa kichaa unakasirika na wakati kile umeandika hakitofautiani na kile kichaa anaweza andika
 
kweli nyani haoni......? hebu tuanzie kwenye cv ya mbowe. siasa bwana mtu ambaye ukizungumzia elimu yake unaongelea kasoma mpaka darasa la..... eti anamnanga phd holder wa sayansi ya kemia. kweli na chooka saanaa!


Sasa msomi Wa PhD mbona hana ela
 
Hivi waraka wa Mwigamba 2013 si ulisema mbowe is too local?
 
Hivi jamaa si alipataga division 5 akiwa form 6.
Kulikuwa na somo la siasa enzi hizo sijui alipata marks kiasi gani ktk somo hilo!
 
Bora hata Magufuli,Lowasa je hata madini yaliyomo nchini kwake hayajui,anabaki tu kusema madini madogo madogo ,madini makubwa makubwa

Lowassa ni mfanyabiashara wa madini halafu asijue madini? kweli we kiazi mviringo!
 
Sie hatutaki kusikia stori, tunataka mdahalo. Lowassa vs magufuli.
 
Kusoma="ela".
Kaazi kweli kweli!
Kweli kipaumbele cha 1,2&3 inabidi viwe elimu! Hapa tulipofika!


Sasa kumbe unasoma ili ule vitabu??

Mimi sijaelewa msomi halafu huna ela sasa elimu inakukomboa nini

Isitoshe msomi halafu hakuna ulilovumbua huo ni usomi au copy and pest bora Mimi na form six yangu ila napiga ujasiria Wa maana

Sijaona msomi bongo wasomi wapo Kenya sio hapa chooni wasomi wote wana kuwa walimu halafu sasa akija mwanafunzi Mwenye kipaji anamshinda huyo mkremishaji

Nchi ya mazombi..
 
Back
Top Bottom