Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Magufuli: Saddam alikuwa rais wa Kuwait!!

Sasa huyo mbowe anajuanini? Mbona zuzu tena ZERO ZERO vituko
 
Magufuli alirekebisha kauli yake kuwa rais wa Libya si Saddam Hussein, na akasema eti "Saddam ni wa Quwait."
 
Hivi magufuri shule amesoma kwa kisukuma....! Kiukweli sijawahi kusikia magufuri akiongea kiinglishi ata sentensi moja...! Zaidi nasikia akitwanfa kisukuma na kiswahili-kisukuma sasa sijui alipataje huo udokta...
 
Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo F. Mbowe kaonyesha kushangazwa na jinsi Chama Cha Mapinduzi kinavyohaha kama vile ndio wapinzani na Ukawa ni chama dola... Hali kama hiyo ya chama dola (CCM) kuhaha haijawahi kutokea kipindi cha nyuma kama safari hii. Hii ni dalili ya kushindwa mapema sana!

Vile vile mwenyekiti huyo kashangaa baadhi ya watu wanataka mdahalo wakati mgombea wa CCM hajui hata Rais wa Libya ni nani.... Ikumbukwe wiki iliyopita Magufuli akiwa Tanga alisema Rais wa Libya aliyepinduliwa alikuwa ni Saddam Hussein baadaye akasema hapana sio Saddam... Saddam alikuwa wa Kuwait.... Huyo ndio mgombea ambaye chama chake kinataka mdahalo..

Na mwisho Mbowe kaonyesha hali ya kumshangaa Magufuli kutumia logo ya M4C na kusema huko sasa ndiko kuchanganyikiwa zaidi na kuishiwa kwa chama hicho na mgombea wake.....

hilo la SADAM wa KUWAIT kwel aliongea,,mimi nilikuepo tanga siku io
 
Udokta alisoma akiwa waziri si unajua tena. Hebu fikiri mtu eti ni waziri na majuikumu yote yakle halfu asome PhD kwa miaka mitatu tu! Nadoudbt kidogo. Nadhani supervisor wake alimsaidia!
 
Ila lowasa kachoka jamani. Nilikuepo zanzibar eti anahutubia anasema wazanzibari mnapenda dansi. Basi nikishinda uraisi nitakuja kudansi.

Dah mpaka namwonea huruma. Parkinsons disease ni ugonjwa mbaya sana. Yaani jamaa amekua kama wale naniliii wa gwajima.

Bora ukiwa wangemteua wema sepetu kidogo angetusumbua CCM
 
Kweli Mbowe ndio wa kumsahihisha Magufuli siasa hazina adabu.!
 
Back
Top Bottom