Apologise lady
JF-Expert Member
- Sep 16, 2013
- 5,980
- 3,115
Siku zinakuja kuna watu watajilaumu sana.
Tulia dawa ikuingie
Mbowe anajua nini. Halafu si lazima kukariri majina ya marais wa dunia. Nenda nchi nyingi zilizoendelea uone kama wanawafahamu hata mawaziri wao. Bwana Mbowe hiyo si hoja. Njooni na mtu wenu kwenye mdahalo muone kama ataweza kuongea chochote. Hawezi ndo mana mnatapatapa nakutaka eti wenyeviti ndo washiriki. Kwani hao ni wagombea? Acha hizo.
We ni mji.nga namba moja katika dunia hii....
Bora hata Magufuli,Lowasa je hata madini yaliyomo nchini kwake hayajui,anabaki tu kusema madini madogo madogo ,madini makubwa makubwa
Bora hata Magufuli,Lowasa je hata madini yaliyomo nchini kwake hayajui,anabaki tu kusema madini madogo madogo ,madini makubwa makubwa
Mbowe boya tuu so kimjua gadafi ni sifa
Mbowe anajua nini. Halafu si lazima kukariri majina ya marais wa dunia. Nenda nchi nyingi zilizoendelea uone kama wanawafahamu hata mawaziri wao. Bwana Mbowe hiyo si hoja. Njooni na mtu wenu kwenye mdahalo muone kama ataweza kuongea chochote. Hawezi ndo mana mnatapatapa nakutaka eti wenyeviti ndo washiriki. Kwani hao ni wagombea? Acha hizo.
Wewe ndo umenimaliza kabisaa! Hahaha unamuona makufuri anavyopanda jukwaa kwa kukimbia eti anatulingishia hahaha pole yke na kidevu chake alimchelemaa!
Naomba kujua kati ya mbowe na makufuli nani kachimba sana darasani