Magufuli: Nikiondoka watakaokuja wataweza?

Magufuli: Nikiondoka watakaokuja wataweza?

Nani ahangaike kuendeleza mamiradi yake yasio na faida ,hasara tupu .Yeye atupishe aende na miradi yake chato aibebe ndege ,stiegers gorge ,aende navyo chato atuachie nchi yetu .
 
Tatizo la jiwe na vibaraka wake ndio liko hapo. Inafikia mahala anajiona kua yeye tuu ndio awezae kuongonza nchi hii.

Kiasi kwamba anaropokaropoka tuu
Hii sasa kaiona kama nchi yake yani hafikirii mtu mwingine kuongoza yeye akiwa hai.
 
Alisha wahi kusema muda wake wakuondoka ukifika, hatachelewa hata SAA moja.
Unajua anaweza kujuta ni kwa nini alisema hayo maneno.Kumbe siku hizi sio kama Zamani kumbukumbu zilikuwa zinapoteaga.Lakini siku hizi mzee Choma hata macoputer yako, jamaa wanazishusha tu.Vinginevyo angesema hajasema.

Tunawashukuru waliovianzisha kwake inakua rahisi kumalizia.Hapa shimoni afadhali ya Jana.
 
Zilikua mbwembwee tuu. hizi kauli za kujirudiarudia kua yeye ndio afanye ndio kilicho mjaa moyoni.

Kumbuka hata siku ya uwasilishaji wa ile drama yao ya madini yaliyotoka Kenya Alisema ' wangekua wengine wapiga dili hizi zingerudishwa'.

Ikumbukwe kimtikacho mtu ndicho kilicho ujaza moyo wake.
Alisha wahi kusema muda wake wakuondoka ukifika, hatachelewa hata SAA moja.
 
Mwenyewe anajiona kama aliye zuka tuu from nowhere. !
Kama CCM kiliweza Kumteua Yeye kuwa ' Flag Bearer ' wake na sasa anafanya hayo mambo makubwa na mazuri basi ni CCM hiyo hiyo tena itampata ' Flag Bearer ' mwingine na huenda akawa ni Mchapakazi, Mtu mzuri na Kipenzi cha Watanzania wengi kama siyo wote kuliko hata Yeye, hivyo nae ataweza Kuifanya Tanzania yetu hii mambo makubwa na ya Kimaendeleo. Alianza Hayati Mwalimu, akaja Mzee Mwinyi, akafuata Mzee Mkapa, halafu Mzee Kikwete na sasa Yeye na atakuja mwingine tena. CCM haikaukiwi Watu wazuri na haina rekodi ya Kukosea katika Kuteuwa Wagombea wake.
 
Kwa hiyo anataka kutengeneza mazingira ya kubadili katiba?

Na hizi dalili na hayo maneno ni ya kubadili katiba aisee
 
Tukiacha ushabiki wa vyama kusema ule ukweli JPM amejitahidi sana katika kuweka mambo sawa, kaifanya Tanzania kuwa nchi ya watanzania wote na sio mali ya kikundi fulani kama ilivyokua imezoeleka, ni kiongozi mwenye maono , yale ayafanyayo leo impact yake itakuja kuonekana miaka ijayo.

Ww utakuwa ni mpambe wake au inasikilizwa TBC tu hivyo umeshiba propaganda mfu za kwamba ni kwa ajili ya wote. Ubaguzi wake wa kikabila na hata kiitikadi upo wazi, na wanaofaidi ni wale wanaomsujudia. Naona huu udhibiti wa vyombo vya habari umekufanya uwe kipofu wa ukweli ulivyo. Tuambie mnyonge ambaye hii leo anafaidi sana kiasi kwamba akitoka madarakani huyo mnyonge atakosa amachofaidi hivi sasa.
 
Kwa hali ilivyo JPM hataachia madaraka kwa amani. Kuliko aachie kwa amani ni afadhali aisambaratishe mpaka CCM yenyewe.
 
Kuingoza nchi na kuiletea maendeleo kama ilivyo sasa kutokana na kazi hiyo kuwa ngumu na kuhutaji viongozi kujitoa kwa moyo katika kufanikisha hilo.

Ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Agosti 1, alipokuwa akizungumza katika hafla ya ufunguzi wa jengo la tatu la abiria katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), jijini Dar es Salaam ambapo amesema kuwa Tanzania sasa imekuwa mfano wa kuigwa na nchi nyingine.

“Mara nyingi tumeambiwa kuwa Tanzania ni masikini, ninaomba neno hilo tulifute kwani nchi yetu ni tajiri lakini tulitaka kuaminishwa na watu waliotaka kututumia, kuna miradi imetumia matrilioni ya fedha saa nyingine ninajiuliza kweli hili limewezekana, tumeweza maana yake kila palipo na nia Mungu yupo pamoja na sisi,” amesema.

“Siwezi nikasimama mbele za watu nikasema haya ni kwasababu yangu kwani mimi ni dereva tu lakini pia huwa ninajiuliza ikitokea siku Mungu akanichukua hao watakaokuja watayamaliza kweli kwasababu panahitaji moyo, unafanya hivi huku unatukanwa lakini inabidi ufanye kwaajili ya Watanzania, inahitaji kujitoa sadaka ya kweli,” amesema.

“Ninamshukuru Mungu kwa kuendelea kulisimamia taifa hili na ninawashukuru Watanzania wenzangu kwa kuendelea kuniombea na kunipa moyo, nchi yetu sasa imekuwa ya mfano watu wanatuogopa sasa, wapo wanaouliza mnapata wapi fedha mimi ninasema zilikuwa kwa mafisadi sasa zinaenda kwa Watanzania,” amesema.
Afanye yote lakini aache kuguza miili na roho yetu, kwani sisi hatupendi kuishi kama yeye na mademu zake?
 
Ninayo video Magufuli anaongea na baadhi ya watu wake wa karibu eti kama kuondoka basi iwe 2035...Tujiandae
 
Madikteta yote duniani huwa yana mawazo kama hayo, kwamba hakuna mwingine mwenye uwezo kama yeye!! Na hilo ndo chimbuko la kutaka kung'ang'ania madaraka kwa kuona hakuna mwingine kama yeye!! Eti ikitokea siku Mungu akamchukua! Ina maana hana mpango wa kutoka madarakani hadi Mungu amchukue?! Halafu asivyo na aibu, anasema hayo wakati anafungua mradi ulioanzishwa na wenzake!! Yaani huyu jamaa ukimsikiliza unaweza kuaminikaikuta Tanzania ikiwa kama Sudan Kusini!!
 
Back
Top Bottom