KakaKiiza
Platinum Member
- Feb 16, 2010
- 11,952
- 9,468
Nimeona kwanza Lumumba kumechafuka kila mtu ni lawama!Kaka Kiiza, tarehe 25 October, Magogoni ni Lowassa!, ila....!.
P.
Nimeona kwanza Lumumba kumechafuka kila mtu ni lawama!Kaka Kiiza, tarehe 25 October, Magogoni ni Lowassa!, ila....!.
P.
Malizia tu kaka!!
Anamaanisha ila Magufuri atakua Prime minister!?
Anamaanisha ila Magufuri atakua Prime minister!?
Kaka Kiiza, tarehe 25 October, Magogoni ni Lowassa!, ila....!.
P.
HIVI WEWE UNAISHI WAPI....HIVI HAUNA HABARI BAADA KINARA WA UFISADI KUJIUNGA CHADOMO...DUNI NA MAALIM SEIF NA KUINGIA KUNDINI....PEOPLES POWER!!!! IMEBADILIKA KUWA POOOPOOooSS BAWAAaaaaSSSss!
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.
![]()
M4c=magufuli 4 change√
NI aibu chama tawala kujivunia kua INA wasomi..jambo hilo limejionesha juzi mgombea wao Ku copy logo ya m4c wako wapi wasomi January makamba,mwigulu,kigwangala NA nape? Wote hawa si wabunifu..so shame shame shame..ndo maana lowassa anakuja ELIMU ELIMU ELIMU
C walikataa Elimu bungeni matokeo yake ndo haya POROJO....NI aibu chama tawala kujivunia kua INA wasomi..jambo hilo limejionesha juzi mgombea wao Ku copy logo ya m4c wako wapi wasomi January makamba,mwigulu,kigwangala NA nape? Wote hawa si wabunifu..so shame shame shame..ndo maana lowassa anakuja ELIMU ELIMU ELIMU
Siyo katiba hairuhusu .Mimi nilivyo ilewe ccm kunauwezekano wakatoa prime minister.na hofu hiyo nikwamba ccm wakapata wabunge wengi
Lowasa HAMBULUZI MTU tulikua tuu tunawaambia kua hyo slogan haiwafai nyie inatufaa ss na tumeichukuaaasaaa😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍👍
#HAPAKAZITUU
Nimesikia huu ni mkakati uliopangwa wa kuchanganya watu akili kama wasipokuwa makini wampigie kura Magufuli wakidhani wanawapigia Chadema. Kaa chonjo!!
Nimesikia huu ni mkakati uliopangwa wa kuchanganya watu akili kama wasipokuwa makini wampigie kura Magufuli wakidhani wanawapigia Chadema. Kaa chonjo!!