Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Walishapiga hesabu yao,ndo maana wanaanzisha,vijihoja,ukawa wanashindia hapo,badala ya kunadi.sera,ukawa.ni mida wa kunadi.sera.si kusaka mwizi logo,kauli mbiu,nk
 
Mwaka huu hadi uyo magufuli wata mpaka brichi ili awe kama lowasa!

Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 
Haya wenye macho matatu tulikwishayaona siku nyingi...

ndio maana rafiki yetu Hutaki Unaacha alitoa warning kwa JK siku nyingi awe careful otherwise atakuwa historia!!!

Ktk watu high profile wote ninaoongea nao hakuna anayemwamini Magufuli kichwa chake kinawaza nini... wengi wanasema hawana imani naye kabisa na ndo wenye influence ya matokeo nchi hii....

Sidhani waliombebesha Magufuli msalaba huu walijua uwezo wake au walifanya kusudi tuu...
Kweli kabisa. Kwa sasa viongozi wa CCM hata wao hawajiamini tena, hawaamini chama chao, hawaaminiani wao kwa wao, hawamwamini tena Kikwete, hawamwamini Mgufuli, hawajui hatma zao, kifupi wamekata tamaa sana, wamebaki na matumaini hewa ambayo kila siku yanazidi kupotea. Wanaona bora ya jana kuliko leo, mambo yamezidi kuwa magumu kila kona ya nchi.
Hata hii michezo ya kuiga kuiga mambo ya CHADEMA, Hata wao wanashangaa. Wengi wao wanasema kampeni zao zimetekwa na january Makamba akishirikiana na wasanii kibao waliomzunguka Magufuli.
 
Last edited by a moderator:
Kwa akili ya kawaida chadema ilipaswa kuwa C4C- Chadema for Change. Kama ni Lowassa. L4C. Hongera CCM great thinkers.

Unamaanisha M4C ni Mrisho for change?ok ile logo ya maisha bora kwa kila mtanzania iliishia wapi?
 
hili ni dhahiri kwamba magufuli sasa ni kampeni meneja wa chadema,cha muhimu wanachadema tujue NA kutambua kwamba tuna MTU anayetupigia kampeni kwa hali NA mali
 
Nimeona hii quote ya Dr magufuli kwenye mkutano mmoja huko kigoma.

Katika mkutano huo Dk. Magufuli alisema-“hawa jamaa zangu wa Chadema wananipenda, hata ile nembo yao ya M4C ni Magufuli for Change-maana yake Magufuli kwa Mabadiliko.”
 

Attachments

  • 1442675180287.jpg
    1442675180287.jpg
    14.3 KB · Views: 886
Nimeona hii quote ya Dr magufuli kwenye mkutano mmoja huko kigoma.

Katika mkutano huo Dk. Magufuli alisema-“hawa jamaa zangu wa Chadema wananipenda, hata ile nembo yao ya M4C ni Magufuli for Change-maana yake Magufuli kwa Mabadiliko.”

1442680242715.jpg
 
Nimeona hii quote ya Dr magufuli kwenye mkutano mmoja huko kigoma.

Katika mkutano huo Dk. Magufuli alisema-“hawa jamaa zangu wa Chadema wananipenda, hata ile nembo yao ya M4C ni Magufuli for Change-maana yake Magufuli kwa Mabadiliko.”

1442680303496.jpg
 
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.


attachment.php

​

Wamechukua rejected alafu wanajikuta wajaanja! Lowassa hafai hata kwa kumuangalia
 
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.


attachment.php

​

Hivi mtu akicopy and paste logo nikisikia amecopy
Mtihani nitabisha?
 
Hili ni anguko lingine la CCM. Jambo kama hili lilitakiwa lifanye na vyama vidogo vidogo vya upinzani kama ACT na si CCM. "Wanawacheka watu" Lowassa ni ZAIDI ya CCM.
 
Huu ni ubunifu jamaa yuko vizuri sana.leo nilikuwa shinyanga mjini jamaa wa ukawa alikuwa akijinadi,ikafika sehemu akasema msimpe kula john konyagi makufuri hata dini zitawashangaa,nani ashitakiwe MAKUFURI FOR CHANGE/au KONYAGI MAKUFURI.tumieni akili jamani
 
Mtaiga sana mwaka huu
Inabidi muanze kubandua M4C kwenye hizo kapelo zenu mnazovaa, la sivyo itakuwa ni kama mnampigia kampeni Magufuli4Change. Kwa hili hakika maccm yamewazidi kete. Mtabaki kulalamika tu, lakini hata huko mahakamani hamtathubutu kwenda manaake na nyinyi mmeiba hiyo M4C kutoka kwa wengine.
 
Back
Top Bottom