Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Haha dalili za kuishiwa, walianza na Umoja ni ushindi, wakaja hapa kazi tu, sasa wamekuja na m4c. Ikitoka hiyo huenda wakaanza kumuita dr. John E Lowasa
 
Hahahaaa, naona Lizaboni umeamua kujitoa mhanga kwenye thread hii kuwatetea Nyinyi_m
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaa, naona Lizaboni umeamua kujitoa mhanga kwenye thread hii kuwatetea Nyinyi_m
 
Last edited by a moderator:
Mods tupa jalalani upuuzi huu, CCM hawawezi kutuiga kila kitu,...ili iweje kama sio kutaka ugomvi?

Lakini imenikera Magufuli kujiita M4C, anatuchenji yeye au CCM? Atoke CCM basi
 
Which change? In just inserting a name in a slogan? Oh poor CCM. If JPM wants real change, he is welcome. He and his followers are not late. Cross over to UKAWA. You are not late.

RAHAAA...Lowasa kaahidi elimu bure nasi tuthink kwa kiinglish...watakomaje...?mabadiriko.........
 
Ukisikia muislamu amnasema #Takbir ujue umekwisha sasa kweli #CCM kwisha habari yake! Majitu yanajimaliza hta bila aibu. Pumbavu zao watakoma mwaka huu hakuna pakutokea


Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.


attachment.php

​
 
Ukichukulia juu juu hautaweza kuelewa. Lakin ktk siasa kila neno lina maana yake. Kupitia neno hilo la M4C makufuli atapata kula nyingi maana kuna watu huko, huko hufanganyika kirahisi sana.
 
CCM wamekosa kabisa creativity kwenye kampeni za 2015...wanacopy slogans za UKAWA zote ha ha haaa!
UKAWA/Chadema nao wamekopi hiyo slogan. Sio wao waliobuni. Kwa hiyo wasijifanye eti wana hati miliki ya M4C. Maccm hapa yamewazidini kete. Hayo majamaa yamekubuhu kwa propaganda tangu enzi za mchonga, kwa hiyo kaeni chonjo mnapokabiliana nayo.
 
Back
Top Bottom