Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

hahahahahahaha ... strategist wao eti ni January Makamba ...

wameishiwa kila kitu

Akili za chalinze na bumbuli kazini

Mtaji wa CCM siku zote umekuwa ujinga wa Watanzania mpaka wakajisahau kuwa 'ujinga sio kovu', sasa watu wameelevuka wanataka mabadiliko lakini viongozi wa ccm bado wako kwenye usingizi wa pono kwa kudhani kuwa wataweza kutumia uongo wa kijinga kiasi hiki!
Hivi kweli Dr. Magufuli alivyoamua kugombea urais hakuwa na watu wa kumsaidia kimikakati mpaka anaangukia kwenye mikono ya watu wanaompangia mbinu dhaifu kama hizi!!!!!????
Binafsi nilishajua ccm wameishiwa lakini kama chama kinachoongozwa na binadamu sikujua kama wameishiwa kiasi hiki! Naanza kuamini kuwa zile simulizi za wizi wa mitihani zilikuwa za kweli sasa!

Makamba na genge lake wamehishiwa mbinu. Huu Ñî muda wa CCM kupumzika.
 
Hahahaha ukiongolea M4C Tanzania nxima inajua ni slogan ya CHADEMA sasa hawa ccm siwaelewi kbs.

Nadhani wakiiweka kwenye ile TV yetu ya TBCCM na ile ya KADA wetu,watanzania vijini watajua Mzee Magufuli naye kahamia M4CHAGADEMA..............

Naona itakuwa mzinga wa advertisement yenye positive impact kwa CHADEMA

 
Aibu!!!!!!!!!

Wameishiwa mpaka wana copy kila kitu.

- CCM walikuwa hawatumii choppa, waka kopi
- CCM walikuwa hawana slogani ya mabadiliko, waka kopi
- CCM walikuwa hawana M4C, sasa hivi wanailazimisha kukopi.

Wameona CCM haina wateja sokoni wamemwambia Magufuli asipige kampeni kama mgombea binafsi. Lol!

Kwa jinsi walivyo bugi bado CCM ni Chama Cha Magufuli
 
Wakuu kuna taarifa kuwa baada ya CCM kuzidiwa kete na UKAWA, mpaka kudesa kauli mbiu yetu ya M4C, lakini baada ya jana tena UKAWA kuvuruga nyumbani kwa Magufuli pale Chato, hatimaye kamati kuu ya CCM imepitisha azimio moja kuwa wagombea wake wote kuanzia Magufuli katika mikutano yao watatakiwa kuvaa mavazi ya CHADEMA kuanzia fulana na kofia ili kuvuta hisia za watu. Kwa hiyo msijeshangaa mkamuona Magufuli kavaa T.SHIRT ya CHADEMA
 
Mtaji wa CCM siku zote umekuwa ujinga wa Watanzania mpaka wakajisahau kuwa 'ujinga sio kovu', sasa watu wameelevuka wanataka mabadiliko lakini viongozi wa ccm bado wako kwenye usingizi wa pono kwa kudhani kuwa wataweza kutumia uongo wa kijinga kiasi hiki!
Hivi kweli Dr. Magufuli alivyoamua kugombea urais hakuwa na watu wa kumsaidia kimikakati mpaka anaangukia kwenye mikono ya watu wanaompangia mbinu dhaifu kama hizi!!!!!????
Binafsi nilishajua ccm wameishiwa lakini kama chama kinachoongozwa na binadamu sikujua kama wameishiwa kiasi hiki! Naanza kuamini kuwa zile simulizi za wizi wa mitihani zilikuwa za kweli sasa!

sasa watafanyeje wakati wanatapata tapata
 
Wameamua kuchukua kauli Mbiu ya CHADEMA M4C na kuiita Magufuli For Change. Jamaa wamekosa muelekeo wameiga sera mpaka mienendo ya Kampeni.

Kinachoniacha mdomo wazi, sikuzote tumesikia CHAMA kwanza, chama kubwa, taasisi kubwa and the likes, sasa naona gia imebadilika ni Magufuri siyo chama tena???
 
Back
Top Bottom