Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Ukiona mtu amegombanaa na mwenzakeee, kisha akaacha na kuanza kumuiga maneno, mfano akimuita mjinga na yeye anasema mjinga mwenyeweee, ujuwe kaishiwa

siasa za mwaka huu ni sawasawa na kumbebesha magufuli mzigo wa meli kubwa sana halafu wanaccm wako ndani wanakula shampaign huku wakidhani watavuka ng'ambo.

Na ndio maana anababaika masikini mzee wa watu, kazeeka ndani ya muda mfupi sana, maka anashindwa kujua sadam husein alikuwa raisi wa wapi do.
 
Mimi napata shida kidogo nikiona hii slogan ya M4C - Movement for Change ambayo inaonekana kuuzika sana kiasi cha wapinzani wa Chadema kuanza kutaka kuitumia kwa kupachika viji-maneno vyao. Hivi hii kitu inakuwa vipii NEC wanafumbia macho. Chama flani kinauza slogan inakubalika then mengine yaje tu kuitumia kwa ajili ya kuchanganya watu. Ingawa najua hata kama tukiwaachia tunazo nyingi na ni rahisi kuuzika, mfano mzuri ni Mabadiliko - Lowasssa.
 
Mods tupa jalalani upuuzi huu, CCM hawawezi kutuiga kila kitu,...ili iweje kama sio kutaka ugomvi?

Lakini imenikera Magufuli kujiita M4C, anatuchenji yeye au CCM? Atoke CCM basi

Hili sio jukwaa linalomilikiwa na sisiyemu wala la ukawa...
Lamba limao halafu utulie
 
Magufuli kila kukicha anazidi kuwachanganya

Umeambiwa useme kirefu cha M4C...!!!! Hivi LODLOFA si alisema wanaotaka mabadiliko ni malofa na wap..mbav...so magufuli naye mmemweka kwenye kundi hilo...? Kwakweli mmeshikwa pabaya mwaka huuu
 
Fundisho la pale Tabora lingetosha sana kuwatia adabu.... Magufuli bila kujielewa alisema "Najua UKAWA mpo hapa" 3/4 ya Uwanja wakaitikia " TUPOOOOO"
Usimsahau Kibajaji na Kairuku huku Mwigulua akiwadanganya kwamba wanakubalika kila kona kwa kusomba watu na malori.
 
CCM oneni aibu sasa. Kila kitu kudesa tu. Hamna vijana wenye mbongo kuweza kuchekecha watu wanataka nini?
 
Back
Top Bottom