Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Baada ya serengeti tunaendelea na huyu mpaka ashushe mikono gheto hapa
1560803249259.jpeg
 
Mkuu hii hali hunitokea mara kwa mara,napanga budget kabisa ila nikilewa budget ninaivuruga.Na ninao wanunulia ni watu nisiowajua na kama ni "KE" bas sio kwamba nawahitaj kimapenz NO!!
Niliambiwa niende na pesa niliyoipangia budget tu but infact mim siwez kwenda kulewa na pesa ndogo huwa naona si_enjoy kabisa.


Kwa heshima yako mkuu na kwa kuzingatia kuwa umekuwa mtu muhimu kwenye upande mwingine wa imani ndugu Mwenyekiti,naomba unishauri nifanye nin kuepuka hili!
Pole sana hilo ni tatizo la wengi linaitwa kichaa cha pesa... Yani kabla hujaikamata unakuwa na Mipango mingi nizuri lakini ukishaitia tu mkononi... Uharibifu huanzia hapo
Nipe muda kwenye hili sio jambo la kukurupuka
 
Sikuwa hewani kwa takribani wiki mbili
Nipende Kuchukua Fursa kuipongeza serikali yetu ya CCM chini Ya Mh.JPM kwa kutokuongeza kodi katika swala zima la Vyomboo
Ni jambo linaloonyesha kuwa Nchi yetu uchumi umekuwa kiasi kwamba hakuna haja ya kutubana sisi walevi/wanywaji tena ili kuboresha pato la nchi

Rai Yangu Ni Mamlaka zinahusika na kukusanya pato la nchi waongeze jitihada kuwabana Mabebari na Matajiri wakubwa walipe kodi stahiki ili ikiwezekana Mwaka ujao wa fedha tuondolewe kodi kabisaa hata bia moja iuzwe mia tano

Nawasalimu Sanaa Wana Jukwaa Wotee[emoji16][emoji16][emoji16]
 
Sikuwa hewani kwa takribani wiki mbili
Nipende Kuchukua Fursa kuipongeza serikali yetu ya CCM chini Ya Mh.JPM kwa kutokuongeza kodi katika swala zima la Vyomboo
Ni jambo linaloonyesha kuwa Nchi yetu uchumi umekuwa kiasi kwamba hakuna haja ya kutubana sisi walevi/wanywaji tena ili kuboresha pato la nchi

Rai Yangu Ni Mamlaka zinahusika na kukusanya pato la nchi waongeze jitihada kuwabana Mabebari na Matajiri wakubwa walipe kodi stahiki ili ikiwezekana Mwaka ujao wa fedha tuondolewe kodi kabisaa hata bia moja iuzwe mia tano

Nawasalimu Sanaa Wana Jukwaa Wotee[emoji16][emoji16][emoji16]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji123][emoji123]
 
Sikuwa hewani kwa takribani wiki mbili
Nipende Kuchukua Fursa kuipongeza serikali yetu ya CCM chini Ya Mh.JPM kwa kutokuongeza kodi katika swala zima la Vyomboo
Ni jambo linaloonyesha kuwa Nchi yetu uchumi umekuwa kiasi kwamba hakuna haja ya kutubana sisi walevi/wanywaji tena ili kuboresha pato la nchi

Rai Yangu Ni Mamlaka zinahusika na kukusanya pato la nchi waongeze jitihada kuwabana Mabebari na Matajiri wakubwa walipe kodi stahiki ili ikiwezekana Mwaka ujao wa fedha tuondolewe kodi kabisaa hata bia moja iuzwe mia tano

Nawasalimu Sanaa Wana Jukwaa Wotee[emoji16][emoji16][emoji16]
By SOBER DER BOY
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom