Daah hii weekend yangu nimeitumia home tuu nina week sijagusa kabisa
mkuu alcohol ya hii nafkiri ni 5 na inakua tam ukinywa na coke maana ni chungu ukinywa yenyew
Kawaida ndio ikoje mkuu.punguza aina hiyo ya unywaji ni hatar kunywa kawaida tu
Kawaida ndio ikoje mkuu.
Unajua kule nilikuwa ugenini always baridi kali yaani unakunywa husikii
mkuu agiza tu alcohol haizidi hiyoKama hautajal naomba unambie na bei yake ili niipangie budget badae nikaijaribu coz napenda sana beer yenye alc. above 5 na isiyokuwa na harufu
Naona JF kila mtu anakunywa pombe za Ulaya tu
Wapi gongo,watu humu mmesomeshwa kwa gongo
Anyway cheers[emoji482][emoji482][emoji482]View attachment 1129344
Kichwa chepesi hapa lazima kijikute kipo jupiter lisaa baada ya kunywakitu cha mbege mixer kvantView attachment 1129176View attachment 1129177
Imenichukua dakika mbili mpaka kuja kutazama kinywaji kilichopo mezani[emoji2]