Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

IMG_4176.JPG

Leo nimalize hii...


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaha, safi Sana ,mbn bongo watu wana kula sana bata ,halafu humu munasema vyuma vimekaza?

MTC | 101| [emoji769]

Mkuu kwenye bata wadau hatuachani nyuma, ila asubuhi kila mtu anaamka na hali yake [emoji23][emoji23][emoji23] hapo ndio hasira zinapokuja

Miaka iliyopita ulikuwa ukiamka tuu kama huna mchongo, simu mbili tatu maisha yanaenda unaweza usiwe na kazi ila wimbi la mzunguko wa hela likakupitia jioni upo bar.

Binafsi hata kama sina hela sijawahi kutaka kula bata nikashindwa
 
Hahahaha, hii nzuri sana
Mkuu kwenye bata wadau hatuachani nyuma, ila asubuhi kila mtu anaamka na hali yake [emoji23][emoji23][emoji23] hapo ndio hasira zinapokuja

Miaka iliyopita ulikuwa ukiamka tuu kama huna mchongo, simu mbili tatu maisha yanaenda unaweza usiwe na kazi ila wimbi la mzunguko wa hela likakupitia jioni upo bar.

Binafsi hata kama sina hela sijawahi kutaka kula bata nikashindwa

MTC | 101| [emoji769]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom