Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Wadau na wanabodi... Mwenyekiti yuko likizo ya muda.... Jana usiku alikuwa hajisikii vema sana hivyo alfajiri akaamua kwenda kwa tabibu...
Tabibu akamwambia kuwa vipimo vinaonesha ana YUTI YAI (lakini sio dume) hivyo kapewa mizizi iliyosagwa na mzungu ili kuua vimelea vyote vya YUTI YAI ambayo ndio kwanza iko shule ya msingi ( primary stage.. Eti wanasema hivyo kwa kizunguzungu)
Hivyo ana katazo la siku saba nzima usiku na mchana bila kugusa kirevi chochote chenye arikohori[emoji30][emoji30][emoji30][emoji24][emoji24][emoji24]..... Tumuombee nafuu ya haraka mapema

Nakala kwa
Katibu
Mweka hazina
Wajumbe wote
Kamati ya fitina
Kamati ya roho mbaya
Kamati ya wanafiki wote

Jr[emoji769]
Duh...pole sana
Kasi ya ulipaji kodi itapungua

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Polee mwenyekiti:mm mjumbe pia kvant imeniletea balaa na mm nna katazo la siku 10 nna typhoid
Wadau na wanabodi... Mwenyekiti yuko likizo ya muda.... Jana usiku alikuwa hajisikii vema sana hivyo alfajiri akaamua kwenda kwa tabibu...
Tabibu akamwambia kuwa vipimo vinaonesha ana YUTI YAI (lakini sio dume) hivyo kapewa mizizi iliyosagwa na mzungu ili kuua vimelea vyote vya YUTI YAI ambayo ndio kwanza iko shule ya msingi ( primary stage.. Eti wanasema hivyo kwa kizunguzungu)
Hivyo ana katazo la siku saba nzima usiku na mchana bila kugusa kirevi chochote chenye arikohori[emoji30][emoji30][emoji30][emoji24][emoji24][emoji24]..... Tumuombee nafuu ya haraka mapema

Nakala kwa
Katibu
Mweka hazina
Wajumbe wote
Kamati ya fitina
Kamati ya roho mbaya
Kamati ya wanafiki wote

Jr[emoji769]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau na wanabodi... Mwenyekiti yuko likizo ya muda.... Jana usiku alikuwa hajisikii vema sana hivyo alfajiri akaamua kwenda kwa tabibu...
Tabibu akamwambia kuwa vipimo vinaonesha ana YUTI YAI (lakini sio dume) hivyo kapewa mizizi iliyosagwa na mzungu ili kuua vimelea vyote vya YUTI YAI ambayo ndio kwanza iko shule ya msingi ( primary stage.. Eti wanasema hivyo kwa kizunguzungu)
Hivyo ana katazo la siku saba nzima usiku na mchana bila kugusa kirevi chochote chenye arikohori[emoji30][emoji30][emoji30][emoji24][emoji24][emoji24]..... Tumuombee nafuu ya haraka mapema

Nakala kwa
Katibu
Mweka hazina
Wajumbe wote
Kamati ya fitina
Kamati ya roho mbaya
Kamati ya wanafiki wote

Jr[emoji769]
Pole sana mwenyekiti upone haraka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
IMG_5355.JPG


Udasa moja hii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom