Kirokonya
JF-Expert Member
- Jun 5, 2017
- 2,280
- 7,566
Kuangalia mapaja pasipo kuyatendea haki, na baada ya kulewa kuwatongoza bila kuondoka nao, ni kachumbari tosha ya kinywaji..[emoji56][emoji56][emoji56]Mkuu namaanisha kunywa bila kusahau kula. Japo nyamayama, kongoro, supusupu na vinavyofanana na hivyo.
Kukaliwakaliwa na baa medi napo kuna nafasi yake muhimu sana ulevini mrangi
Sent using Jamii Forums mobile app
....usisahau na kubambikiwa bili. Na walivyo wabaya, anapigwa raund nzima bila aibu.Kuangalia mapaja pasipo kuyatendea haki, na baada ya kulewa kuwatongoza bila kuondoka nao, ni kachumbari tosha ya kinywaji..[emoji56][emoji56][emoji56]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumpombe always kunogile..[emoji56][emoji56]....usisahau na kubambikiwa bili. Na walivyo wabaya, anapigwa raund nzima bila aibu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha haaa, wapo kimaslahi zaidi. One mistake one goal. Na akikushikia bango lazima utalipa tu, by hooks and crooks!
Nakuelewa sana Mwanasheria...
Cheers [emoji482][emoji482][emoji482]
[emoji23][emoji23][emoji23] asante mkuu
Kama hutaki yafike kwa mkeo ni bora ukubali kunyoroshwa..[emoji12][emoji12]Ha ha haaa, wapo kimaslahi zaidi. One mistake one goal. Na akikushikia bango lazima utalipa tu, by hooks and crooks!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha ha haaa, unakuwa mpoleeeeeKama hutaki yafike kwa mkeo ni bora ukubali kunyoroshwa..[emoji12][emoji12]
Sent using Jamii Forums mobile app
Natiaaa mguu mbona
Leo ni weekend watu wako free, labda kwa kazi ya Mshana Jr, ndio inabidi tumuulize ikiwa anakata masanga mida hii..[emoji12][emoji12]Iv kaz mnafanya sa ngapi? Na pesa za kunywa 24/7 mnapata wap jmn? Nimtazamo tu wadau wala msimind![emoji4][emoji4][emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app
....Mkuu kama mimi ni alkohol tester, nikiwa kiwandani nagonga za kutest, nikiwa mtaani za baa kama kawa. Hivyo maisha yangu ni DDO 24/7/30/365Iv kaz mnafanya sa ngapi? Na pesa za kunywa 24/7 mnapata wap jmn? Nimtazamo tu wadau wala msimind![emoji4][emoji4][emoji4]
Sent using Jamii Forums mobile app
Leo ni weekend watu wako free, labda kwa kazi ya Mshana Jr, ndio inabidi tumuulize ikiwa anakata masanga mida hii..[emoji12][emoji12]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli mpiga tungi sio mnoko...[emoji56][emoji56][emoji56]Acha kufuatilia maisha ya watu, jukumu letu ni moja tuu kulipa kodi mengine hayakuhusuView attachment 1047726
Kuanzia jana nimeamua kula ngumu tena
Mwambie aache kuchukua mabeki tatu wa watu wakati wenyewe wanawahitaji[emoji23][emoji23][emoji39]
[emoji847][emoji847][emoji847]
Tutakushauri vipi wakati hatujui dili ilikuwa ipiWakuu nahisi nina tatizo. Na nikiri nahitaji msaada wa ushauri.
Kuna mtu nilifanya naye biashara ya pesa nyingi kidogo. Lakini ilienda ndivyo sivyo. Ilinilazim kulipa hasara iliyotokea. Baadae nikaja gundua it was a mission ambayo yule dada aliisuka.
Nilikua mpole nikitafakari cha kufanya. Lakini kila nikinywa pombe napata hasira na kujikuta nikitamani kumdhulu yule dada. Nimejaribu sana kupambana na mawazo haya, bado yanarudia.
Jana saa 7 usiku nimewasha gari natoka shinyanga kwenda mwanza kumfuata yule dada... Njiani nilighairi safari nikarudi.
Kila nikiwa nakunywa pombe fikra hizi zinanirudia.
Naombeni ushauri niepuke vipi fikra hizi?
Sent using Jamii Forums mobile app