Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,720
😊😊😊😊
😊😊😊😊
Iyo kitu n tamu balaa,sema inalegeza viungo!Baada ya kupiga nyagi za kutosha mahali fulani sahv nasukutua na hii kitu
Then narudi kwa mangi kwenye kikao cha dharulaaa
Ova
View attachment 1044994
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, huyu anafaa ktk vikao
Halafu anagonga kavukavu, no mixer!Hahahaha, huyu anafaa ktk vikao
MTC | 101| [emoji769]
Ndio maana nikasema anafaa,mie pia konyagi nagonga kavu
Sheikh na mimi nimeona!Hapa kuna cha kuangalia zaidi ya bia
Jr[emoji769]
Natamani kuyaonja hayo mabeer ya huko nitumie rafiki nifananishe test [emoji23][emoji23]
Hahahaha watu mna macho makali[emoji23][emoji23]Hapa kuna chakula cha macho zaidi ya gambe
Jr[emoji769]