Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nipo hapa Nexus karibu sana mzee baba...

View attachment 1040994

Asante kaka, mm nipo hapa pazi chama langu tuna game leo
IMG_0007.JPG
 
Leo nipo zangu geto. Tanesco wamekata umeme na mimi nimeamua kujilipua na nyagi dry mixer embassy nyingi sana. Picha nimeshindwa kuwaletea umeme umezingua ila mkiona kimya ujue nimeshazima. Hapa nipo na mkubwa wao Bombadier napambana na pakti yangu ya ubalozi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom