Gunther Schwagermann
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 7,661
- 18,597
Tukutane JF Party tukaushane mate basi.
Tukutane JF Party tukaushane mate basi.
December mbali sana lakini ntavumilia tu mzigua.
Mkuu wapi hapa
Hio kitu umenikumbusha maskani iringa ..mby pia niliwahi ipiga pande za isanga
Maana yake nini mkuu??Umenikumbusha mbali, kuna best angu ni DDO
Ooooh hii kuna mzee uwaga ananiwekea iletongwa tongwa hivi nilikua shamba kaniletea mkuu kitu cha asili kabisaHio kitu umenikumbusha maskani iringa ..mby pia niliwahi ipiga pande za isanga
Hio kitu hatar sana naikubali mno hapa moro mambo hayo hamna aiseeeOoooh hii kuna mzee uwaga ananiwekea iletongwa tongwa hivi nilikua shamba kaniletea mkuu kitu cha asili kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hatar mkuu ukichanganya na bear nasikia ni moto sanaHio kitu hatar sana naikubali mno hapa moro mambo hayo hamna aiseee
Nilicheki jana pale mkuu,nimepapenda sana,hata madereva wa cabs zao ni wachangamfu sana.labda ntasogea mida ya saa saba,enjoy mkuu.
Kichaa kaoewa rungu wananchi tutakoma
Tatizo mm nkinywaa huwaa ni non stop