Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Za mida ndugu walipa kodi
IMG_20190202_002556.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uko Chugga,unachat na mtoto yuko Chugga;na karibu katoa afu bado unamuuliza wapi utapata 'toto??'


Unaniangusha kamanda😑😐😐😑😐😑
Mkuu una uhakika gani ni KE,siingia kichwakichwa nikaja kupigwa ngeta ya mbao A town,nilishamtongoza mama mtoto kwa muda wa mwaka mmoja mpaka kufikia kumwita wife,wanawake wengine huwa nawalipa wananipa service kama client,nimepiga shot moja na kununua skunk pale Babylon nikaelekea shivers sijavutiwa na wale wadada baada,kelele nyingi sijui mume wangu,baada ya kumpata baharia wangu Kamanda Matafu amesema anamrudisha wife home anipeleke sijui kokoliko nikitoka hapo amenihakikishia ntafurahi na kuamka fresh.
 
Mkuu una uhakika gani ni KE,siingia kichwakichwa nikaja kupigwa ngeta ya mbao A town,nilishamtongoza mama mtoto kwa muda wa mwaka mmoja mpaka kufikia kumwita wife,wanawake wengine huwa nawalipa wananipa service kama client,nimepiga shot moja na kununua skunk pale Babylon nikaelekea shivers sijavutiwa na wale wadada baada,kelele nyingi sijui mume wangu,baada ya kumpata baharia wangu Kamanda Matafu amesema anamrudisha wife home anipeleke sijui kokoliko nikitoka hapo amenihakikishia ntafurahi na kuamka fresh.
Ngunga noma sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tisa kasoro kumi ndani ya kokoliko,makanika kila kona mpaka nimekuwa soba,mhudumu kaunta namuona kama Malaika nimeagiza kichwaji harudishi chenji ananipigishapigisha tu vistori vya hapa na Pale huku anacheka,nimemwambia samahani nina chumba hoteli fulani jirani akimaliza kazi tukapumzike,kanijibu bila samahani tutalala,nafikiria niagize nyingine ya mwisho atulie na chenji au nile bati,Mwenyeji wangu kaniambia kula bati mida ya kusogea imefika.
 
Tisa kasoro kumi ndani ya kokoliko,makanika kila kona mpaka nimekuwa soba,mhudumu kaunta namuona kama Malaika nimeagiza kichwaji harudishi chenji ananipigishapigisha tu vistori vya hapa na Pale huku anacheka,nimemwambia samahani nina chumba hoteli fulani jirani akimaliza kazi tukapumzike,kanijibu bila samahani tutalala,nafikiria niagize nyingine ya mwisho atulie na chenji au nile bati,Mwenyeji wangu kaniambia kula bati mida ya kusogea imefika.

hahahahahhahaha....kwahyo leo una ugeni
 
umenikumbusha miami ..niliingia natetemeka na baridi had kilaji kikashindwa kupanda..dah..nilipanda kule juu alafu cha ajabu wahundum wamevaa mashati tu..arghhh baridi lile ht km una match unashindwa kuperform aisee[emoji57][emoji57][emoji57]
Noma sana kule mm niliperfom nimevaa koti,mnaachia sehemu nyeti tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom