Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

hahahaha dah!
Ilikuwa kesi maana aliyezima kabebwa kupelekwa hospitali alikuwa mtoto wa kishua mmja Jina kapuni....
Na mzee wake alikuwa anatulia mingo daily
Maana mtoto wke alikuwa anapiga tungi na kurudi home daily anarudi alfajiri...
Tukio hilo tulilianda na mchz wangu mmja yko muhimbiili dkta....
Jamaa alilazwa na kuwekewa drip
Siku hyo tuliweka kreti kama 20 konyagi mizinga 18,grants zilikuwepo...
Tulipiga tungi kuanzia saa nane mpk kesho yke Mara tukamshangaa jamaa kaganda haongei tukatoa taarifa kwa ndg zake wakaja kumbeba wakatukuta wote tko chakali
Akakimbizwa kwa kairuki...
Mzee wke akasema akivuta tutakiona[emoji23]
Tangu siku hyo michezo hyo sitaki skiaa
Sahv kwenye vikao kila mtu ajilete mwenyewe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilikuwa kesi maana aliyezima kabebwa kupelekwa hospitali alikuwa mtoto wa kishua mmja Jina kapuni....
Na mzee wake alikuwa anatulia mingo daily
Maana mtoto wke alikuwa anapiga tungi na kurudi home daily anarudi alfajiri...
Tukio hilo tulilianda na mchz wangu mmja yko muhimbiili dkta....
Jamaa alilazwa na kuwekewa drip
Siku hyo tuliweka kreti kama 20 konyagi mizinga 18,grants zilikuwepo...
Tulipiga tungi kuanzia saa nane mpk kesho yke Mara tukamshangaa jamaa kaganda haongei tukatoa taarifa kwa ndg zake wakaja kumbeba wakatukuta wote tko chakali
Akakimbizwa kwa kairuki...
Mzee wke akasema akivuta tutakiona[emoji23]
Tangu siku hyo michezo hyo sitaki skiaa
Sahv kwenye vikao kila mtu ajilete mwenyewe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23]
bora kila mtu abebe msalaba wake isije kuwa shida baadae
 
Mwenye Namba Za Fire Jamani !
20181228_173604.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilikuwa kesi maana aliyezima kabebwa kupelekwa hospitali alikuwa mtoto wa kishua mmja Jina kapuni....
Na mzee wake alikuwa anatulia mingo daily
Maana mtoto wke alikuwa anapiga tungi na kurudi home daily anarudi alfajiri...
Tukio hilo tulilianda na mchz wangu mmja yko muhimbiili dkta....
Jamaa alilazwa na kuwekewa drip
Siku hyo tuliweka kreti kama 20 konyagi mizinga 18,grants zilikuwepo...
Tulipiga tungi kuanzia saa nane mpk kesho yke Mara tukamshangaa jamaa kaganda haongei tukatoa taarifa kwa ndg zake wakaja kumbeba wakatukuta wote tko chakali
Akakimbizwa kwa kairuki...
Mzee wke akasema akivuta tutakiona[emoji23]
Tangu siku hyo michezo hyo sitaki skiaa
Sahv kwenye vikao kila mtu ajilete mwenyewe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
Nmehamia kwenye nyagi nmebadili gia
Angani [emoji23] [emoji23] biaaaa naona zinashuka tu

Ova
20181228_175545.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ilikuwa kesi maana aliyezima kabebwa kupelekwa hospitali alikuwa mtoto wa kishua mmja Jina kapuni....
Na mzee wake alikuwa anatulia mingo daily
Maana mtoto wke alikuwa anapiga tungi na kurudi home daily anarudi alfajiri...
Tukio hilo tulilianda na mchz wangu mmja yko muhimbiili dkta....
Jamaa alilazwa na kuwekewa drip
Siku hyo tuliweka kreti kama 20 konyagi mizinga 18,grants zilikuwepo...
Tulipiga tungi kuanzia saa nane mpk kesho yke Mara tukamshangaa jamaa kaganda haongei tukatoa taarifa kwa ndg zake wakaja kumbeba wakatukuta wote tko chakali
Akakimbizwa kwa kairuki...
Mzee wke akasema akivuta tutakiona[emoji23]
Tangu siku hyo michezo hyo sitaki skiaa
Sahv kwenye vikao kila mtu ajilete mwenyewe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom