Mbona mapema Leo tunamkesha huku wa timu ya taifa kumbaka nkanaBadaye wadau
Ova
Leo hapo wamemaliza k vant hahahahahahahMa engineer somenii hiii la chazView attachment 975678
Ok......okMbona mapema Leo tunamkesha huku wa timu ya taifa kumbaka nkana
Kvant leo nmezijaribu kwa mangi Hali ilikuwa hviLeo hapo wamemaliza k vant hahahahahahah
[emoji4]nilijua tu ww kitu A town..lol
Safi mm bado naliendelezaOyaaa Weeee..
Leo maza hausi kanibana,hakuna kutoka home kaniletea Bapa maskani.
Mimina Bapa, Laza Bapa.
[emoji23][emoji23] Hapa nina trip kama 15 za kokoto....Kwa mafisadi View attachment 974674
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji30][emoji23]Aiseee stock inakata mda mda si mrefu na mama kasema hamna kutoka leo wala kuongeza, nna hali ngumuView attachment 976372View attachment 976373
View attachment 976533wamechafua meza