Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Tulikuwaaa tunapigaaaa tungi muda sana
Kwa jamaa yangu mmja watu walizama wakakomba Tv inch 50 Sony
Ila Tv tumeipata na mwizi hyo alichofanyiwa anajuaaa mwenyewe
Tumerudi tunaendleaaa na gambe

Ova
20181222_180028.jpg
 
Nikikumbuka siku niliyopiga mitungi/konyagi na kisha kuondoka na demu, badala ya kwenda nae guest nikaenda nae hadi home kwangu na wife ndiye aliyetufungulia mlango!!!Sikuamini macho yangu na hadi leo hii Bar imegeuka kituo cha Polisi kwangu!
 
Hahahaha

Mkuu hebu malizia hii story ilikuaje
Nikikumbuka siku niliyopiga mitungi/konyagi na kisha kuondoka na demu, badala ya kwenda nae guest nikaenda nae hadi home kwangu na wife ndiye aliyetufungulia mlango!!!Sikuamini macho yangu na hadi leo hii Bar imegeuka kituo cha Polisi kwangu!
 
Nikikumbuka siku niliyopiga mitungi/konyagi na kisha kuondoka na demu, badala ya kwenda nae guest nikaenda nae hadi home kwangu na wife ndiye aliyetufungulia mlango!!!Sikuamini macho yangu na hadi leo hii Bar imegeuka kituo cha Polisi kwangu!
Hahaaaa!!
Kuna jamaa yangu alioa, kama miezi miwili baada ya kuoa na akiwa bado na 'mambo ya usela' alienda kupiga mtungi na rafiki zake mabachela.

Walitoka baa saa kumi na moja alfajiri, halafu walivyo wajinga wakakokotana kumpeleka mshkaji wao kwake. Mke kafungua geti halafu akawakaribisha mashemeji, kaingia ndani na kutoka na maji baridi kwenye ndoo. Aliwamwagia yote. Toka siku hiyo wakamwambia jamaa asikae nao na kama atakunywa nao mwisho saa tatu usiku!
 
Nikikumbuka siku niliyopiga mitungi/konyagi na kisha kuondoka na demu, badala ya kwenda nae guest nikaenda nae hadi home kwangu na wife ndiye aliyetufungulia mlango!!!Sikuamini macho yangu na hadi leo hii Bar imegeuka kituo cha Polisi kwangu!
hahahhaaa, mkaongozana mpaka kwa wife, konyagi sio kabisa, halafu unafika home unamharass wife awatengee msosi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom