Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,870
Uko vizurii.ah mie vitamu vitamu tu kwakwel..siku hiz najaribu k vant kwa koka
Uko vizurii.ah mie vitamu vitamu tu kwakwel..siku hiz najaribu k vant kwa koka
Tupo kwa jeuri ya kiuWALIPA KODI mpo
Namie napiga hiyo leowenye nguvu zao..View attachment 972314
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Shughuli ya juzi ilinifanya nianze dozi aisee aisee, nimefumua magonjwa yote, View attachment 972423
Heinken hse
Hahahaha ,safi sanaTupo kwa jeuri ya kiu
Habari ya pori rafiki
Vipi simba wapo
Enjoy maisha [emoji28][emoji28][emoji28]Hahahaha ,porini tupo poa Kabisa, habari muzuri sana
Simba wako huko ' virunga park '
Acha uongo wewee!1
1.Sukuma
2.Kurya
Huo ndo ukweliAcha uongo wewee!
Nataka nirudi Dar, hivi wapi wanauza nyama choma na kichuri?Huo ndo ukweli
aisee nimetamani balaa[emoji17][emoji17][emoji17]
Tupo kwa jeuri ya kiu
Mie sio katibu nashika fedha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] leta pesa za mchangoNakuona katibu.
Nimecheka changamoto ya kugoma kunywa wakati wa ongezeko LA beiKwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
Mie sio katibu nashika fedha [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] leta pesa za mchango