Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mkuu me nimeamini we ni mtoto wa town,zest bado ipo sema saivi wazungu na watoto wa kishua ndo wanajazana pale na bado inapeta.
Hahah hata mimi jamaa nimemkubali sana aisee,lile chimbo sio watu wengi wanalijua.
 
Hahah hata mimi jamaa nimemkubali sana aisee,lile chimbo sio watu wengi wanalijua.
Hahahahaaa me washkaji nikiwapelekaga kule wananiuliza umepajuaje huku!?japo tuko nao hapa hapa mjini[emoji23][emoji23]ila hizo chimbo mkuu ni wajanja tupu ndo wanakaa so sistaajabu sana watu kutopajua pale.
 
Tusisahau mila
IMG-20181216-WA0026.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom