Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nmeanza hvi kwa mangi [emoji23]

Ova
View attachment 961301
Mi ndio naanza baada ya kutoka kumchangia Mchungaji zake.
154434412800384268838.jpg
 
Ok kwa walevi wenzangu tusijipe confidence au Kua confident Sana tunapotupia Sana sababu pombe haitupi confidence ila inatupa kujiamini kwa mda kesho yake tunajilaumu Sana. Na kuapa hatutarudia pombe tena hatimae tunarudi Kwny jukwaa na kunywa tena😂😂😂😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom