Tojo
JF-Expert Member
- Dec 25, 2014
- 1,810
- 3,087
Yes huyo huyo nimeenda pale nimekuta nyomi ya watu mno nikapiga kubwa moja nikachkua na Lita 5 ndo tunapiga hapa mtaani na wadauKwa yule mama alikuwa kwa mawalla [emoji41][emoji41]
Yes huyo huyo nimeenda pale nimekuta nyomi ya watu mno nikapiga kubwa moja nikachkua na Lita 5 ndo tunapiga hapa mtaani na wadauKwa yule mama alikuwa kwa mawalla [emoji41][emoji41]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Yes huyo huyo nimeenda pale nimekuta nyomi ya watu mno nikapiga kubwa moja nikachkua na Lita 5 ndo tunapiga hapa mtaani na wadau
Nko mahali fulani ni full balaaaaaaaAise piga na mbuzi hapo then unacheua na vodka [emoji28][emoji28][emoji28]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jamani sipo lakini mi nilikuwa kanisani nawaombea waooo aiceeeView attachment 962163View attachment 962164View attachment 962165View attachment 962166View attachment 962167View attachment 962168View attachment 962169View attachment 962170
Ukisikia kuchangia maendeleo ndio huku sasaNko mahali fulani ni full balaaaaaaa
Biaaaa zinanywekaaaaa haatareeee [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
View attachment 962242
Hahahaaaa amekukimbia kama wauzaji wa korosho iliyoshushwa kama mana.Nimempitia katibu tukatoe mchango akabadilisha kijiwe next time nachukua in advance[emoji23][emoji23][emoji23]
Ilikuwaaaa balaaaaaaUkisikia kuchangia maendeleo ndio huku sasa
Nmekja msalimie mwanangu mmja mmasai ana kiduka chake ngj nistuke kdg nisepeHahahaaaa amekukimbia kama wauzaji wa korosho iliyoshushwa kama mana.
Nmekja msalimie mwanangu mmja mmasai ana kiduka chake ngj nistuke kdg nisepe
Hapo kwa wale wa ugoro huduma ipo
Ova
View attachment 963181
Duh wa masai wakiona hii watachachamaaHahahahahahaha wamasai wenzangu banView attachment 963206View attachment 963208
Mmmmhhh apana bwan bado tunakaza aiceee[emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123][emoji123]Duh wa masai wakiona hii watachachamaa
Ova
😂😁😁😁😂😂hands up..khaa safari 12?Nilipiga safari mwendo kasi 12 juzi na kabapa ka kvant ndogo hii mpya sitamani tena kunywa kwa wiki hii nzima nakula matunda tuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jamani sipo lakini mi nilikuwa kanisani nawaombea waooo aiceeeView attachment 962163View attachment 962164View attachment 962165View attachment 962166View attachment 962167View attachment 962168View attachment 962169View attachment 962170
Huyo Sherehe ilikuwa bombaNko mahali fulani ni full balaaaaaaa
Biaaaa zinanywekaaaaa haatareeee [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
View attachment 962242
Hangover wiki nzima [emoji28][emoji28][emoji28]Nilipiga safari mwendo kasi 12 juzi na kabapa ka kvant ndogo hii mpya sitamani tena kunywa kwa wiki hii nzima nakula matunda tuu
Bar hyo kulikuwa na band piaHuyo Sherehe ilikuwa bomba
Wakati wa kuzinywa unaona kawaida ngoja zifike juu [emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]hands up..khaa safari 12?
Eehh hiyo bar kiboko kwa mauzo nilifikiri kipaimara [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Bar hyo kulikuwa na band pia
Nlikunywa bia mpaka nkawa silewi [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova