Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Duh sijawahi kuzima lbda kuyumba
Hpa yenyw nmekunywa bia zaidi ya 7+ konyagi ndg ila leo home mapema Sita kamili ndani

Ova
Hongera

Mie ilinitokea siku moja tulikuwa tunavunja kamati ya harusi ya bro wangu bana. Kulikuwa na vinywaji vya kila aina. Mi nikawa nakunywa dompo. Sasa baba akatupa chupa ya Hennesy anayetaka anywe [emoji23][emoji23]

Si nikachanganya kidogo kwny glass yangu ya dompo lol. Sikumbuki kama niliimaliza ile glass ila nachokumbuka nilienda toilet kukojoa, lafu nikazima mazima. Nakuja kushtuka alfariji kuangalia nipo chooni nimekaa kwny sinki (choo cha kukaa) [emoji23][emoji23][emoji23] sitakuja kusahau hii siku aisee. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji38]

Sikupata picha watu walivyokuwa wanakuja toi kugonga kumbe mtu kazima
 
Hongera

Mie ilinitokea siku moja tulikuwa tunavunja kamati ya harusi ya bro wangu bana. Kulikuwa na vinywaji vya kila aina. Mi nikawa nakunywa dompo. Sasa baba akatupa chupa ya Hennesy anayetaka anywe [emoji23][emoji23]

Si nikachanganya kidogo kwny glass yangu ya dompo lol. Sikumbuki kama niliimaliza ile glass ila nachokumbuka nilienda toilet kukojoa, lafu nikazima mazima. Nakuja kushtuka alfariji kuangalia nipo chooni nimekaa kwny sinki (choo cha kukaa) [emoji23][emoji23][emoji23] sitakuja kusahau hii siku aisee. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji38]

Sikupata picha watu walivyokuwa wanakuja toi kugonga kumbe mtu kazima
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ova
 
Kvant ni habari nyingine hii pombe ni kali mno niko kitaa nimenunua kubwa nimepiga kidogo tu naanza kuona marue rue
[emoji16] [emoji16] [emoji16]
Mkuu mm nimeonjwesha tu, lkn sina hamu tena aisee
 
[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Lazima unywe kwa timing kama sisi wazee wa mbioo ndefu lazima unywe kwa hesabu kali ukifakamia utazima utabebwa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kuna jamaa yetu tunapiga naye sana masanga ni dokta yeye ndy bingwa wa kuzima ila tushamwambia anatupa adhabu sana ya kumbeba huyo tutamtengenezea wheel chair yke....
Mwingine tena ni bingwa wa kuingia mtaroni na Gari hyo sim zake za msaada tushachoka
Mshikaji mwingine akilewa nyumbani kesi zake tunaletewa sisi[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mambo ya mitungi hayo lkn

Ova
 
Nimezama kwenye deep love na eagle ila wana hawataki hivyo nakunywa kwa kuiba[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Lazima unywe kwa timing kama sisi wazee wa mbioo ndefu lazima unywe kwa hesabu kali ukifakamia utazima utabebwa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kuna jamaa yetu tunapiga naye sana masanga ni dokta yeye ndy bingwa wa kuzima ila tushamwambia anatupa adhabu sana ya kumbeba huyo tutamtengenezea wheel chair yke....
Mwingine tena ni bingwa wa kuingia mtaroni na Gari hyo sim zake za msaada tushachoka
Mshikaji mwingine akilewa nyumbani kesi zake tunaletewa sisi[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mambo ya mitungi hayo lkn

Ova
Hahahahaa hzo ndo raha za pombe ati
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom