donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Hahahadonlucchese mzee ya semi..
Hahahadonlucchese mzee ya semi..
Mzee baba wapi hyooo Dah
Ova
Hii nyakanazi dingiiiMzee baba wapi hyooo Dah
Ova
Yalinikuta Mzee MwenzanguDuu wapi apa katibu
Daaah pole mkuuWalipa Kodi wezangu juzi nilitoka kulipa Kodi wahuni wakanikaba nikaona isiwe kesi nikawakabizi kila kitu hapa naishi kwa hisani tu[emoji24][emoji27]
Pole mzee,ilikuwa mitaa ipiWalipa Kodi wezangu juzi nilitoka kulipa Kodi wahuni wakanikaba nikaona isiwe kesi nikawakabizi kila kitu hapa naishi kwa hisani tu[emoji24][emoji27]
Jamaniii poyeeeerWalipa Kodi wezangu juzi nilitoka kulipa Kodi wahuni wakanikaba nikaona isiwe kesi nikawakabizi kila kitu hapa naishi kwa hisani tu[emoji24][emoji27]
Nimekumiss mzee wa some food upoooHii nyakanazi dingiii
Shikamoo dadadonlucchese mzee ya semi..
😂😂😂marahabaShikamoo dada
Hahhahah nalewa mm jamanii jumatatu hiii kila mtu apambane na hali yakee[emoji23][emoji23][emoji23]marahaba
😂😂😂mimi nimezianzia alh ijumaa jms jpl jana jaman had figo zinauma😂😂Hahhahah nalewa mm jamanii jumatatu hiii kila mtu apambane na hali yakee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] woiiii pole maa kwa kuumwa figo ila zikipona endelea tu kulewaaaaaaa pombe tamu jamaniii tena kwa nchi kama hii tunayoishi full stress[emoji23][emoji23][emoji23]mimi nimezianzia alh ijumaa jms jpl jana jaman had figo zinauma[emoji23][emoji23]
Ka rangi kako sasa
Njoo ukachukue basi jamani[emoji16]Ka rangi kako sasa